Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมดูคลิปในyoutubeไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมดูคลิปในyoutubeไม่ได้ครับ

มันบอกว่า We're sorry, this video is no longer available. อ้ะ ลองลงkliteแล้วก็ไม่ได้อ่ะ
    ทำไงดีอ่ะ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

ดูผ่าน http://www.hidemybox.com/ ครับ

เน็ต TOT มัน block มั้ง

วิธีก็เข้าหน้าที่จะดูวีดีโอของ youtube ก่อน

แล้วก๊อบลิงค์ของหน้านั้นไปวางในเว๊บข้างต้น

จากนั้น enter แล้วรอดูวีดีโอได้เลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อันนี้เข้าท่าแฮะ.... แหล่มๆ

Comment

บอกหนอ่ยจิครับ

Comment

Originally posted by zxyte View Post
            ดูผ่าน http://www.hidemybox.com/ ครับ

เน็ต TOT มัน block มั้ง

วิธีก็เข้าหน้าที่จะดูวีดีโอของ youtube ก่อน

แล้วก๊อบลิงค์ของหน้านั้นไปวางในเว๊บข้างต้น

จากนั้น enter แล้วรอดูวีดีโอได้เลย
            ทำตามกระทู้นี้เลย

Comment

อย่างงี้นี้เอง

Comment

Tot มันบล๊อกคับ ใช้ดูผ่าน www.vtunnel.com ได้คับ
                หรือว่า ใช้โปรแกมเข้าเวปโดนบล๊อกไปเลยคับ ultrasurf 8.9
                พิมใน goole โหลดได้ตามบายคับ ทีนี้ก็ดูได้ทุกเวป ทุกเครือข่าย อินเตอร์เนต

Comment

Originally posted by zantoshi View Post
                  Tot มันบล๊อกคับ ใช้ดูผ่าน www.vtunnel.com ได้คับ
                  หรือว่า ใช้โปรแกมเข้าเวปโดนบล๊อกไปเลยคับ ultrasurf 8.9
                  พิมใน goole โหลดได้ตามบายคับ ทีนี้ก็ดูได้ทุกเวป ทุกเครือข่าย อินเตอร์เนต
                  ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by shoko001 View Post
                    มันบอกว่า We're sorry, this video is no longer available. อ้ะ ลองลงkliteแล้วก็ไม่ได้อ่ะ
                    ทำไงดีอ่ะ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

เป็นแบบนี้รึเปล่าคับ ท่านได้ลงโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไว้รึเปล่าล่ะ เช่นพวก IDM น่ะ หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดอื่นๆน่ะ
                    Last edited by Dexza; 19 Jul 2008, 02:39:50.

Comment

Working...
                    X