Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริงกับ DEVIL MAY CRY 4 ฉบับ PC เวอร์ชั่นเต็มพร้อมทิคและเทคนิคเพียบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองของจริงกับ DEVIL MAY CRY 4 ฉบับ PC เวอร์ชั่นเต็มพร้อมทิคและเทคนิคเพียบ

ลองของจริงกับ DEVIL MAY CRY 4 ฉบับ PC เวอร์ชั่นเต็มพร้อมทิคและเทคนิคเพียบ

ใครมีก็เอามาแลกเปลี่ยนกันนะคับ พอดีพึ่งได้มาภาพอย่างแจ่มเลย
    Attached Files

เหอๆ ยั่วน้ามลายจิงๆ

Comment

เดี่ยวไปเอามาลองมั่ง อิอิ

Comment

ใช้สเปคอะไรหรอครับ

Comment

ปรับสุดหมดทุกอัน อิอิ
          ภาพสุดยอดมาก

Comment

ตอนนี้ผมได้ท่าดาบ 3 ท่าแย้ววว
            กด y y y y (แบบต่อเนื่องไม่ต้องเว้นระยะเลย)
            กด y เว้นแปป แล้วกด yyyyyyy (ยิ่งรัวฮิตยิ่งเพิ่ม) ท่าจบจิ้มดาบลงพื้นแล้วงัด แรงโพด
            กด yy เว้นแปป แล้วกด yyyy ท่าแสนเท่ ท่านี้ดีอย่างระยะกว้างดี ตัวยืนใกล้ๆ ซวยกันหมด
            แล้วก็ ท่า จิ้มแทงงับ เดินหน้าไปทางศัตรู พร้อมกดวาย อย่าสืมล็อกเป้าก่อนเน้อ
            ท่าด้านบนนี้ซื้อเอานะครับ...

ปล.ผมเพิ่งเล่นได้เท่าเนี้ยครับ...

อ้อลืม ภาคนี้พระเอกเป็นเด็กแว้นนะครับ กด L (รึปล่าว ปุ่มนิ้วชี้ซ้ายครับ) แว้น 3 ระดับดาบเพลิงสุดเท่ แว้นนนนน

+++จอย XBOX360 นะคร้าบบบ++
            Last edited by gel; 10 Jul 2008, 10:58:34.

Comment

Originally posted by gel View Post
              ตอนนี้ผมได้ท่าดาบ 3 ท่าแย้ววว
              กด y y y y (แบบต่อเนื่องไม่ต้องเว้นระยะเลย)
              กด y เว้นแปป แล้วกด yyyyyyy (ยิ่งรัวฮิตยิ่งเพิ่ม) ท่าจบจิ้มดาบลงพื้นแล้วงัด แรงโพด
              กด yy เว้นแปป แล้วกด yyyy ท่าแสนเท่ ท่านี้ดีอย่างระยะกว้างดี ตัวยืนใกล้ๆ ซวยกันหมด
              แล้วก็ ท่า จิ้มแทงงับ เดินหน้าไปทางศัตรู พร้อมกดวาย อย่าสืมล็อกเป้าก่อนเน้อ
              ท่าด้านบนนี้ซื้อเอานะครับ...

ปล.ผมเพิ่งเล่นได้เท่าเนี้ยครับ...
              ท่านี้ Demo ทามไม่ได้ใช่ป่ะคับ ลองๆดูไม่ได้สักกาที

Comment

อีก 3 ชม.

Comment

เมื่อวานตกใจตื่นกลางดึก ลุกมาปิดคอมฯซะงั้น ลืมไปว่าโหลดอยู่ วันนี้ดึกๆคงได้เล่น กำ...

Comment

มีคนฝากถามว่า เนื้อเรื่องภาค 4 นี่ต่อจากภาค 3 หรือปล่าวคับ

Comment

โหลดเร็วกันจริง หรืออีก 20+ชม. แล้วเจอกัน

Comment

ภาค 4 เนื้อเรื่องต่อภาค1ครับ

Comment

อีก 2 วันเจอกาน (นานโพดเรยตู)

Comment

แจ่มสุดๆ
                            Attached Files

Comment

เคี๊ยก ไม่มีเน็ตโหลด อยากได้ อย่างนี้ต้องโทรถามคนขายก่อน อิๆ

Comment

Working...
                              X