Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยโหวด ANTI VIRUS ของอะไรเจ๋งสุด ยกเว้น McAfee กับ Norton

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยโหวด ANTI VIRUS ของอะไรเจ๋งสุด ยกเว้น McAfee กับ Norton

kaspersky internet security 6.0 อะคับใช่อยู่ อะ ดีนะเร็ว ไม่หน่วงเครื่อง ยังไม่เจอปัญหาเลย

Comment

Originally posted by leelemon View Post
      kaspersky internet security 6.0 อะคับใช่อยู่ อะ ดีนะเร็ว ไม่หน่วงเครื่อง ยังไม่เจอปัญหาเลย
      เออท่านได้ active มันรึปล่าวครับ

ผม active ไม่ได้อ่ะครับ มันเป็น file .key อะครับ ทำไม่เปนอ่ะครับ

Comment

เอาไฟล์ key นั้นแนบเข้าตอนที่ติดตั้งครับ ไม่ต้องใช้กา้รพิมพ์ cd-key ครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
          เอาไฟล์ key นั้นแนบเข้าตอนที่ติดตั้งครับ ไม่ต้องใช้กา้รพิมพ์ cd-key ครับ
          ไม่ทราบว่าทำยังไงอ่ะครับ ผมทำไม่เปนอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ nod32 อ่ะครับ ผมว่าก็ดีใช้ได้เลยครับ

Comment

ผมว่า Bitdefender

เดาเอานะ

Comment

ใช้ bit defender มันจะหน่วงๆตอนอัพเดท เล่นเกมงี้กระตุกเลย แต่แค่แป๊บเดียว

Comment

ผมใช้ nod32 อยู่ครับ ไม่กินแรมเลยนะครับ

Comment

ไม่ลอง avast หรอครับ ฟรี(ไม่ต้องมานั่งหาพาส) ฉลาดรู้ทันไวรัสกว่า และไม่ดึงเครื่องด้วยครับ

1.กรอกรายละเอียดลงทะเบียนก่อนนะครับ (ใช้ได้ 1 ปี ปีหน้าก็มากรอกใหม่)

http://avast.com/i_kat_207.php?lang=ENG

2.ลงทะเบียนแล้วดาวน์โหลดมาเลยครับ

http://files.avast.com/iavs4pro/setupeng.exe

3.เมื่อติดตั้งเสร็จแล้ว จะรีสตาร์ทเครื่องรอบนึง แล้วมันจะสะแกนก่อนเข้า Windows ถ้าขี้เกียจรอก็กด ESC ได้ครับ จากนั้นให้เข้าไปเช็คเมล์ที่เราได้กรอกไว้ในเว็บ เปิดดูจดหมายที่ส่งมาจาก avast แล้วก้อปปี้โค้ดลับนั้นมาใส่ในโปรแกม avast โดยการคลิกไอคอนของ avast ที่อยู่หน้าเดสท้อปครับ

Comment

AntiVirครับ .. ฟรี ดี อัพเดททุกวัน

Comment

nod32 เล็ก แรง แทงกระจาย

Comment

เลือกแบบ trial ก้ได้ครับสำหรับ kaspersky จะใช้ได้ 1 เดือนแบบเต็มระบบ แต่ถ้าหมดก็ต้องไปหา kay มา

พอได้แล้วมันจามีให้เลือก add key น่ะครับ

Comment

น๊อดเบอร์สามสิบสอง
                            Last edited by hornetpc719; 11 May 2007, 12:06:06.

Comment

์Nod32 จ้า

Comment

Working...
                              X