Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัววัดอุณหภมิเสีย ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัววัดอุณหภมิเสีย ทำไงดีครับ

ตัววัดอุณหภมิเสียจากเคสเสียครับ ทำไงดี หาเปลี่ยนได้ไหมและซ้อมได้ที่ไหน

ตัววัดอุณหภูมิเป็นตัวสีเหลืองๆ บางๆ ใช้วัด CPU ของเคส Raidmax มันเสียเพราะไม่ได้เล่นในห้องแอร์
    และเป็น CPU 478 ด้วยร้อนสุดๆ อยากหาอะไหล่หรือร้านที่ซ้อม หรือเครมได้ยังไงใครที่พอรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ช่วยแนะนำทีครับ ^^

Comment

ดันก่อนไปข้างนอกครับ ฝากด้วยครับ

Comment

ดัน

Comment

ดันน

Comment

ดันนน

Comment

อะไหล่เคสน่าจะหายากอ่ะครับ
              เป็นผม จะซื้อ Digital Thermometer แบบจอ LCD เล็ก ๆ มาใช้แทน ราคาสองสามร้อย ตามร้านไฟฟ้าหรือร้านขายตู้ปลาก็มีขาย

ไม่ทราบว่าตรงประเด็นรึเปล่านะครับ ถ้าไม่ก็ขออภัย

Comment

ขอบคุณมากครับ พอดีอยากได้ให้มันกลับมาใช้ได้ใหม่

Comment

ดันร

Comment

Working...
                  X