Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับด่วนๆเลย ซื้อของมา แล้วคนใช้ noob อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับด่วนๆเลย ซื้อของมา แล้วคนใช้ noob อะ

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1215699190

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1215699190

คือว่าพึงไปซื้อชุดนี้มาอะครับ แล้วทีนี้ดูหนังก็ ok มัง เปิดได้แปปเดี๋ยวอยู่เลย แล้วปัญหามีอยู่ว่า เปิด window media player แล้วมันขึ้น error อะครับ แบบนี้อะ

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1215699421

แต่พอเปิดกับ itunes เปิดได้เฉยเลยอะครับไม่ทราบว่าต้องทำยังไงอะ
    Attached Files

noop แปลว่าไรครับ ใช่พวกกาก เกรียนหรือป่าวครับ

Comment

ประมาณนั้นครับถ้าแปลตามปัจจุบัน ถ้าในอดีตแปลว่ามือใหม่อะ 5555
      ปล.vista นะครับ

Comment

newby

Comment

งะเข้ามาแต่เรื่อง noobๆกัน ไม่มีคนมาแก้ปัญหาให้เลยอะ

Comment

มันไม่รองรับไฟล์รึป่าวครับ เพราะส่วนมาก window media player จะเล่นไฟล์บางอย่างไม่ได้
            เดี๋ยวนี้ผมไม่เคยใช้มันเลย ใช้เเต่พวก gom km sm

Comment

แอบอิจฉานิดๆ ลำโพงที่บ้านยังใช้ Saag 820w อยู่เล้ย

สอยมาเท่าไหร่ครับท่าน สวยดีเดียวผมจะได้เก็บเงินสอยมั่ง

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                มันไม่รองรับไฟล์รึป่าวครับ เพราะส่วนมาก window media player จะเล่นไฟล์บางอย่างไม่ได้
                เดี๋ยวนี้ผมไม่เคยใช้มันเลย ใช้เเต่พวก gom km sm
                เดิมผมเปิดไม่มีปัญหานะ sound onboard อะครับ แต่พอเปลี่ยน sound แล้วไม่เปิดไม่ติด

แอบอิจฉานิดๆ ลำโพงที่บ้านยังใช้ Saag 820w อยู่เล้ย

Originally posted by ploynut View Post
                สอยมาเท่าไหร่ครับท่าน สวยดีเดียวผมจะได้เก็บเงินสอยมั่ง
                ลำโพง 5 พันอะครับ sound card อีก 5 พัน ปัดตัวเลขกลมๆไปนะครับ T T จนเลย

Comment

เหอะๆ ผมไม่เคยใช้เลยแฮะ เคยลอง บนxpนะ มันปรับเป็น 5.1หรือให้เล่น dtsยังไงทำไม่เป็น
                  = =" ลำโพงสวยดีนะ อิอิ

แนะนำนะลองเล่นกับโปรแกรมอื่นสิ เล่นวินโด้มีเดียมันไม่แจ่ม

Comment

ใช้เหมือนกันเลย แต่ทำไมท่านซื้อแพงจัง ลองหาขาลำโพงมาตั้งครับ ยอดเลยนี้ตอนนี้กำลังอืมครึมดี เสียงพร้อม

Comment

ถ้าดูหนังเล่นในpower dvdดีกว่าเยอะ ถ้าฟังเพลงใช้วินแอมป์ = =" คนอื่นไม่รุ้ว่าไงนะ เพราะพอเล่นด้วย Power DVD ดูหนังพวก DTS มันจะเด่งไปเป็น DTS เองเลย

Comment

Originally posted by bonut View Post
                        ถ้าดูหนังเล่นในpower dvdดีกว่าเยอะ ถ้าฟังเพลงใช้วินแอมป์ = =" คนอื่นไม่รุ้ว่าไงนะ เพราะพอเล่นด้วย Power DVD ดูหนังพวก DTS มันจะเด่งไปเป็น DTS เองเลย
                        ดูหนังผมใช้ power dvd อยู่แล้วอะครับ แต่ฟังเพลงผมชอบใช้ win media อะ ขี้เกียจลง winamp อะ

Comment

วินโด้มีเดียตอนแรกผมเคยลองๆนะ ว่าวินแอมป์เสียงมันจะดีกว่านะ หรือไม่ก็ลองหาโปรแกรมอื่น คิดว่าโปรแกรมที่ติดมากะซายการ์ดน่าจามีนะ

Comment

Originally posted by bonut View Post
                            วินโด้มีเดียตอนแรกผมเคยลองๆนะ ว่าวินแอมป์เสียงมันจะดีกว่านะ หรือไม่ก็ลองหาโปรแกรมอื่น คิดว่าโปรแกรมที่ติดมากะซายการ์ดน่าจามีนะ
                            ก็มีแถมมานะครับแต่ไม่รู้อะไรเป็นอะไร 5555 ปล.+ไม่อยากลงให้หนักเครื่อง สงสัยคงต้องใช้ itunes ซะแล้วอะ

Comment

อาการนี้ผมเคยเจอแต่ไฟล์ VDO ครับ พอ Reset ใน K-Lite ก็กลับมาเป็นปกติครับ

Comment

Working...
                              X