Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ spec นี้ทีนะคับ ไม่ค่อยจะรู้เรื่องอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ spec นี้ทีนะคับ ไม่ค่อยจะรู้เรื่องอ่าคับ

CPU : E4600 2.40GHz Core2Duo

MB : ASUS P5-K

RAM : 2048/800 DDRII Kingston

Harddisk : 320/7200 SEAGATE SATA

VGA : 256/EN-8600 GT/S/HTP ASUS

ช่วยแนะนำทีนะคับ ไม่ค่อยจะรู้เรื่องพวกนี้เท่าไร

พอดีจะเปลี่ยนเครื่องอะคับ

แล้ว Case ก็เลือกมะค่อยเป็น อ่าคับ

ขอบคุณมาก ๆ คับ

การ์ดจอ VGA ASUS HD3650TOP DDR3

Comment

ใช้งานด้านใหนครับ

Comment

เล่นเกมส่วนใหญ่คับ ทำงานเกี่ยวกับ Flash บ้างเล็กน้อยคับ

ขอถามเพิ่มนะคับ "เกี่ยวกันมั้ย คับ ว่า Chipset Intel เล่น ATI จะดีกว่า GF น่ะคับ"
        Last edited by meane; 11 Jul 2008, 00:25:46.

Comment

ไม่รู้ครับ เเต่ก็น่าจะ งั้น อิอิ ของผมก็เป็นเเบบนั้น

Comment

Working...
          X