Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะมีทางไหนไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะมีทางไหนไหมครับ?

จะมีทางไหนไหมครับ? ที่จะสามารถทำให้คนที่ดูแลระบบไม่สามารถมองดูได้ว่าเรากำลังทำอะไรอยู่ คือแบบว่าคอนโดผมมันเป็นnetแบบไวเลส และผมรู้สึกไม่เป็นส่วนตัวอ่ะครับ แบบว่าจ่ายตังไปแล้ว จำกัดspeedโหลดได้speedแค่20kb/s. ทั้งๆที่net4mb (นี่ยังพอทน) ถ้าnetมีปัญหาผมจะโทรไปแจ้งเขา และเมื่อ2-3วันก่อนเขาบอกว่ามาเคาะห้องผมแล้วทำไมไม่เปิดห้องให้ (เอ๊าให้ตายเหอะใครจะไปรู้ถ้าได้ยินก็เดินไปดูที่ตาแมวแล้ว แต่นี่ไม่ได้ยินจริงๆหรือไม่ผมก็อยู่ในห้องน้ำ/ออกไปข้างนอก) แล้วผมก็บอกไปว่าคงจะไม่อยู่ห้องมั้งครับ เขาบอกว่าก็เห็นคนเล่นเกมส์อยู่ นี่เป็น1ในหลายต่อหลายครั้งที่ผมรู้สึกไม่เป็นส่วนตัวกะคนดูแลระบบ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

ผมว่า คุยกับเค้าไป จะดีกว่านะครับ ว่า "มีปัญหาอะไรมั้ย"

เพราะมันเหมือนก้าวก่ายสิทธิ์ส่วนบุคคลครับ

Comment

ก่ออื่นผมขอโทษทีนะครับที่ดันกระทู้นี้กลับมาอีก
      ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ แต่ว่าถ้าเขาจะแอบดูอีกก็สามารถทำได้อีกหน่ะสิครับ TT ไม่มีทางไหนแล้วเหรอครับที่จะทำให้เครื่องผมมีความเป็นส่วนตัว(นอกจากจะไม่ใช้netกะปิดเครื่อง TT )

Comment

ย้าย

Comment

Working...
        X