Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF9600GT จำเป็นต้องใส่ Subply วัตเต็มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF9600GT จำเป็นต้องใส่ Subply วัตเต็มไหมครับ

จะซื้อแต่ไม่มีตังซื้อ Power แล้วที่ติดมากับเคสใช้ได้รึปล่าวครับ 450W ปลอมๆ ขอบคุณครับ

อย่าเสี่ยงเลยครับ ถ้า 600 w เทียมอ่ะ พอรับได้

Comment

ก็อาจพอไหวมั้งครับถ้าเครื่องท่าน มี HDD 1 ตัวกับ DVD-rw สักตัว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมว่าเต็มไปเลยดีกว่าครับ
          ผมใช้ SilverStone ST50F 500W 2300 บาทครับ
          ตัวนี้ก็พอครับ ผมก็ใช้ 9600gt อยู่เหมือนกัน

Comment

ของผมพอนะครับ ใช้วัตเทียม 680w
            Spec
            CPU E7200
            MB P5K SE
            RAM 1GB * 2
            VGA 9600GT
            HDD 250GB
            Fan *3

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=205898

Comment

Originally posted by MR-Zero View Post
                ของผมพอนะครับ ใช้วัตเทียม 680w
                Spec
                CPU E7200
                MB P5K SE
                RAM 1GB * 2
                VGA 9600GT
                HDD 250GB
                Fan *3
                สเปคเดียวกะผมเลยแต่ผมยังไม่ได้สอบ 9600GT ว่าจะไปเอาวันนี้แต่ไม่รู้ Delux 450w ไหวไหมอ่า ใครรู้ช่วยบอกหน่อย

Comment

Comment

พอ

Comment

ถ้ามีเงินพอซื้อซัพพลายใหม่ล่อวัตต์เเท้ไปเลยน่าจะดีกว่าครับ ปลอดภัยระยะยาว แถมยืดอายุอุปกรณืด้วย

Comment

ได้วัตต์แท้ก็ดี

ไม่ได้วัตต์แท้ก็ไม่ค่อยดี

Comment

500 วัตต์เทียมรับได้ครับ (Delux) ผมใช้ฮาร์ดดิส 3 ตัวด้วย

Comment

สบายใช้อยู่ครับ

Comment

ดูไงครับวัตต์เทียม วัตต์เต็ม ถามแบบกากๆ ก็คนมันไม่รู้นี่ทำไงได้
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X