Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเมลได้มั้ย..คือว่าผมมีปัญหาเกี่ยวกับคอมหลายเรื่องอ่ะ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเมลได้มั้ย..คือว่าผมมีปัญหาเกี่ยวกับคอมหลายเรื่องอ่ะ...

คอมพังได้ทุกวันเลยคับ.....ทั้งของตัวเองแล้วก็ของเพื่อน..ไม่รู้เป็นอะไรมากมาย..
    ปัญหาแต่ละอย่าเจอแล้วงง....ไม่รู้จะถามใคร(แบบว่าใจร้อนอ่ะ อยากรู้คำตอบเร็วๆ)
    เลยคิดว่าถ้ามีเมลของสมาชิกแต่ละคน มันก้คงจะดีไม่น้อยคับ ขอขอบคุญคับไว้ ณ โอกาสนี้ด้วย

ma_2519@hotmail.com...หลง..ครับ..ยินดีช่วยทุกเรื่อง...ยกเว้นเรื่อง...ตัง..กะ..หญิง..555+..(มีอันเดอร์สกอร์ด้วยนะครับเมล์อ่ะ)

Comment

ขอบคุญคับ...คุณหลง
      เมลผม rummymans@hotmail.com
      ชอบทำ 3DsMax และใช้เวลาส่วนใหญ่กับการพังคอมตัวเอง

Comment

อยากให้แต่กลัวสแปม โพสถามเอาในบอร์ดง่ายกว่ามั้งครับ

เพราะไม่ใช่ว่าคนคนเดียวจะรู้ทุกอย่าง

Comment

ช่าย หลายหัวดีกว่าหัวเดียว

Comment

คับ

Comment

งุงิ

Comment

เวลาว่างท่านมีประโยนช์ดีน่ะครับ พังคอม

Comment

ถ้าสาวๆหละไม่น่าหลาด .... หุหุ

Comment

ถามในนี้แหละคับ มีท่านเทพ ช่วยตอบเยอะ -*0*-

Comment

ชีวิตท่าน งานเข้าบ่อย ไม่มีเวลาไปทำอย่างอื่นดีครับ

Comment

ทิ้งเมล์ไว้เดี๋ยวมีเกย์แอดไปนะ 555

Comment

Working...
                        X