Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu cooler

ตอนนี้ใช้ 4800+ อยู่ครับ แต่กะจะเปิดโหลดบิท
    1.อยากทราบว่าซิ้งเดิมที่แถมมา จะพอมั้ยครับ ห้องไม่มีแอร์ เคส DELUX MG483 พัดลมหลัง 2 ตัว
    2.ถ้าจะเปลียนซิ้ง cpu ใหม่ ของ 4800+ ตัวไหนที่แนะนำบ้างครับ งบน้อยขอไม่เกิน 1000 นะครับ อิอิ

1.ซิ้งเดิมก็เอาอยู่ครับ แต่เปลี่ยนก็จะดียิ่งขึ้น อิอิ
    2.ถ้าไม่เกิน 1000 ลองหามือสองก็ได้ครับ(แต่ส่วนใหญ่จะเกินมานิดนึง) ถ้ามือ1 ส่วนใหญ่ 1200 ขึ้นไป

Comment

มีตัวไหนที่แนะนำบ้างมั้ยครับ

Comment

sink เดิมๆ ยังไงก็อยู่ครับ

Comment

เหลือๆ.

Comment

Cooler Master hyper 212 หรือไม่ก็ Arctic Freezer64Pro อยู่ในงบพันต้นๆครับ

Comment

hyper212 hadrwarehouse 1,290 ซื้อมาวันนี้ร้านอื่น 14xx ขึ้น ขายแพงชิป

Comment

Arctic Cooling Freezer 64 pro 1300-1500 แล้วแต่ร้านครับ

Comment

ลองแวะคุยกะท่านนี้ดูครับ
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=240115
                  ราคาเท่งบท่านพอดี

Comment

Working...
                  X