Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำจัด Spyware Trojansด้วย Spyware Doctor 6.0 ใหม่ล่าสุด รองรับภาษาไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำจัด Spyware Trojansด้วย Spyware Doctor 6.0 ใหม่ล่าสุด รองรับภาษาไทย

กำจัด Spyware Trojansด้วย Spyware Doctor 6.0 ใหม่ล่าสุด รองรับภาษาไทย
    ชื่อ : Spyware Doctor 6.0.0.354 Multilingual
    Spyware Doctor เป็นชุดซอฟต์แวร์ที่ใช้ง่าย ได้รับรางวัล ออกแบบเพื่อป้องกันคอมพิวเตอร์ของท่านจากสปายแวร์ลึกลับ แอดแวร์ที่รุกราน ไฮแจ็คเกอร์ของเบราเซอร์ อ็อบเจ็กค์ ActiveX ที่มุ่งร้าย โทรจันมัลแวร์ คุกกี้ติดตาม คีย์ล็อกเกอร์ ซอฟต์แวร์ไดอัล ตลอดจนมัลแวร์อื่น
    ปกติผมติดตั้งad-aware ระยะหลังจะลบโทรจันออกไม่หมด ..ทดลองใช้โปรแกรมนี้ดู ..ออกครับลบออกหมดเลย เพื่อนๆลองดูแล้วกันนะครับ
    ข้อเสียคือ อาจจะกินกำลังเครื่องมากไปหน่อยครับ

Download ที่นี่
    http://www.skupload.com/spywa_redoc-tor.html

ภาพตัวอย่างโปรแกรม
    http://www.mexkaphoto.freehostia.com...re-doctor.html

Thanks.

แถมยาแก้ไอให้ด้วย แหล่มซะ

Comment

ขอบคุณครับ มารับตัวใหม่ด้วยคน

ยอมรับว่าโคตรๆหน่วงเครื่องมาก
      แต่โปรแกรมจัดว่าดีมาก ในบรรดาหัวแถวโปรแกรมป้องกันสปายแวร์

Comment

ขอบคุณคะเดี๋ยวจะลองใช้ดู

Comment

เวง มีไวรัส รบกวน MOD จัดการทีครับ พวกชอบแจกไวรัสเนี้ย

Comment

สมควรแบนไปให้พ้น OZC ซะ

Comment

Kaspersky Internet Security 2009 อัพเดต12/4/52 ไม่ตรวจพบไวรัสนะ
              ถ้า NOD32,AntiVir,Avast! เจอ ไม่แปลก มันตรวจจับมองแครกโปรแกรมเป็นโทรจัน

Comment

ป่าวงั้นครับ พอลงแล้วคีย์ ล็อคเกอร์บ๊อบอัพเลย แถมเครื่องบูตเอง 3 รอบ ผมเลยจำกัดทิ้งซะเลย ตัวนี้ผมเคยใช้ แต่ลองโลดตัวนี้ดู ไม่นึกว่าจะทำกันได้ ถ้า จขกท ไม่ได้ตั้งใจก็ควรเซ้คโปรแกรมที่นำมาแจกด้วยจะดีนะ

ป.ล เดือนที่แล้วผมเจอคีย์ล้อคเกอร์ + โทรจัน เอาพาสอีเมล์ที่ผมใช้มาเป็น 10 ปีไปหมาด ๆเลย จะไม่ยอมปล่อยให้พวกนี้ลอยนวลหรอกครับ

Comment

เหมาะกับโน๊ตบุ๊คมั๊ยครับ ลองลงมา2-3แล้ว ไม่ได้ บอกว่าไม่พบurlอะไรเนี๊ยแหละ ทำไงดี ขอความกรุณาด้วย:
                  Last edited by citconcud; 20 Aug 2009, 11:08:18.

Comment

Working...
                  X