Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อ 7300gt max ที่ไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อ 7300gt max ที่ไหนได้บ้างครับ

จะหาซื้อ 7300gt max ที่ไหนได้บ้างครับ เพราะถามร้านไหนก็ไม่มี ร้านไหนยังพอมีขายอยู่บ้าง ละราคาตอนนี้เท่าไรคับ ขอบคุณคับ

H u h u !

ซื้อเป็น 8500 8600GT ไปเลยไม่ดีกว่าเหรองับส์

^-^

Comment

ถ้ากทม.ก็แถวตะวันนาเลยครับ มีแน่ แทบทุกร้านเลย

Comment

ตะวันนา ร้านอะไรจำมะได้ ลึกๆหน่อยอะ ราคาก็ 1600-1700 วันนี้ผมซื้อมาแล้ว เห็นมีขายแค่ร้านเดียว นอกนนั้นบอกขาดตลาด

ปล.ของผมซื้อ 1690

Comment

เมื่ออาทิตย์ก่อนผมก็ไปหาที่พันทิพย์มาไม่มีของเหมือนกันครับ

Comment

บอร์ดมือสอง หุหุ

Comment

พันทิพคับ ขยันเดินดูหลายๆๆร้านหน่อย

ตอนนี้เหลือ 1,590 แล้ว ประกัน 3 ปีด้วย

Comment

ผมเพิ่งไปดูมาเมื่อวาน ที่ชั้น3โซนหลังๆอ่ะ ตรงลิฟท์อ่ะ มีอยู่ครับ แล้วก็ร้านข้างbusitekอ่ะครับ ราคาไม่เกิน1600ครับ

Comment

พันทิพงามวงศ์วานยังมีอยู่เลย 1500-1600 ผมซื่อให้หลานไปเมื่อไม่นานมานี้

Comment

Working...
                  X