Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับ เรื่อง PWC HD3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับ เรื่อง PWC HD3850

คือผมเอาตัว 256 ซิ้งแบนๆ ไปเคลมมาอ่ะครับ
    ทีนี้มันไม่มีของเค้าเลยให้ตัว 512 มา ต้องเพิ่มเงิน 500 บาท ของใหม่ ( คุ้มไหม )
    อยากทราบว่ารุ่นที่ 512 เมก เนี้ยมันซิ้งค์แบบไหนครับ
    ใช่แบบนี้ไหมอ่ะ...ขอบคุณครับ
    Last edited by toekingsize; 20 Feb 2009, 01:50:58.

ลองหาข้อมูลดูแล้วมีแต่รุ่นนี้อ่ะ แต่ไม่ชัวร์คับ
    Last edited by toekingsize; 11 Jul 2008, 14:30:50.

Comment

คิดว่าคุ้มนะครับ ราคาต่างกันเกือบพัน ได้

Comment

ซิงค์นี้เลยป่ะ .... จัดโล้ด

Comment

Originally posted by dears View Post
          ซิงค์นี้เลยป่ะ .... จัดโล้ด
          ไม่ชัวร์ครับ เลยมาถามดู

Comment

งั้นลองหาข้อมูลรุ่นที่เขาเสนอมาก่อนจิ .... ถ้าซิงค์ตัวนี้แหล่ม***นเลย

กรณีซิงค์เดิมๆ
            ถ้าเป็นป๋มนะ (ย้ำ..ถ้าเป็นป๋ม) ป๋มไม่เอาหรอก ถ้าให้แบบไม่เพิ่มตังค์อ่ะเอาแน่ แต่แค่เพิ่ม MB แถมบวกอีก 500 คงคิดหนักเหมือนกัน
            กรณีของ MB เยอะกว่ามันก็ดีกว่าอยู่หรอก แต่ไม่ได้ใช้งานความละเอียดสูงๆมาก บางครั้งความจำเป้นก็อาจถูกตัดไปบ้าง
            แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นกับว่าคุณจะตัดสินใจเอาเองละกันงับ

Comment

Originally posted by dears View Post
              งั้นลองหาข้อมูลรุ่นที่เขาเสนอมาก่อนจิ .... ถ้าซิงค์ตัวนี้แหล่ม***นเลย

กรณีซิงค์เดิมๆ
              ถ้าเป็นป๋มนะ (ย้ำ..ถ้าเป็นป๋ม) ป๋มไม่เอาหรอก ถ้าให้แบบไม่เพิ่มตังค์อ่ะเอาแน่ แต่แค่เพิ่ม MB แถมบวกอีก 500 คงคิดหนักเหมือนกัน
              กรณีของ MB เยอะกว่ามันก็ดีกว่าอยู่หรอก แต่ไม่ได้ใช้งานความละเอียดสูงๆมาก บางครั้งความจำเป้นก็อาจถูกตัดไปบ้าง
              แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นกับว่าคุณจะตัดสินใจเอาเองละกันงับ
              ขอบคุณครับ

Comment

วันจันทร์รู้ผล

Comment

แบบนี้ขอเค้าเพิ่มตังเปน 4850 เรยได้ป่าว ฮ่าๆ

Comment

ถ้าซิ้งค์นี้เพิ่ม 500.- คุ้มนะ
                    แรมใส่เมนบอร์ด 512MB DDR2 ยังขาย 300.- เลย
                    ตัวนี้แรงเกือบๆ 3870 ด้วย

เปลี่ยนแล้ว...เอามาแลกตัวเดิมกับผมก็ได้ สวยดีชอบ อิอิอิอิ

Comment

Working...
                    X