Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำเห็นเรื่อง MainBoard ของ ASUSTek M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำเห็นเรื่อง MainBoard ของ ASUSTek M2N-E

คือผม มีซิป AMD Athlon 64 อยู่ตัวหนึ่ง ช่วยออกความเห็น Board ตัวนี้หน่อยครับ

ดี...ไฟแรมน้อยไปหน่อย...ถ้าใจถึงลองโมไฟแรมดู

Comment

M2N-E ผมใช้อยู่อะครับบ แต่ไฟช๊อตไป 2 รอบแหละ ไม่รู้เป็นที่ Case อะป่าว เพราะจะเป็นเวลาเสียบ Ipod ตลอดเลยครับผม แต่เรื่องอื่นไม่มีปัญหา

ปัจจุบันเลย ใช้ Ipod กะเครื่องที่ office แทน

Comment

Working...
      X