Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยเรื่องการ์ดจอแยก ATI HD7670M!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยเรื่องการ์ดจอแยก ATI HD7670M!!!!

คือผมใช้โน๊ตบุค HP G4 2019TX window 7 64bit การ์ดจอหลักเป็น INTEL HD4000 การ์ดจอแยกเป็น HD7670M แต่ปัญหาของผมคือ
    ผมลงไดร์เวอร์แล้ว เวลาเล่นเกมมันไม่ปรับเป็นการ์ดจอแยกให้ ผมก็ปรับเป็น high performance หมดแล้ว แต่บางเมนูมันมีไม่เหมือนกับคนอื่นๆที่เขาทำกัน ไม่รู้ว่าลงไดร์เวอร์ถูกตัวรึป่าว

วานช่วยผู้เชี่ยวชาญช่วยแนะนำขั้นตอน ติดตั้ง และช่วยหาไดร์เวอร์ที่ต้องลงให้ด้วยครับ ผมหมดปัญญาแล้วจิงๆ หรืออาจจะให้การ์ดจอแยกเป็นการ์ดจอหลักเลยก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

การใช้ Mode high performance ต้องเสียบที่ชาตไว้น้ะครับ

Comment

Originally posted by SoulEater View Post
      การใช้ Mode high performance ต้องเสียบที่ชาตไว้น้ะครับ
      ผมใช้แต่ปลั๊กตลอดเลยครับ ไม่ได้เสียบแบตอ่ะครับ

Comment

ขอดูรูปหน่อยครับ ที่ว่า เล่นเกมแล้วมันไม่ยอมปรับให้

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกัน ลงไดรเวอร์แล้ว ไม่พบการ์ดจอ
          ของผม HP Pavilion g4-2018tx

Comment

Working...
          X