Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบทีครับ

คือพวกพี่ๆพอจะรู้ไหมครับว่าสเปคของคอมตามร้านเกมส์ที่แรงๆเลยน่ะครับ(แถวน้อมจิตและเกษตร)สเปคคอมของเค้าประมาณไหนหรอครับเห็นเล่นเกมอะไรก็ได้ทุกเกมภาพสวยโหลดปรู๊ดโหลดปรู๊ดแปปเเดยวอ่ะครับติดใจมากเลยว่าอยากจะเอาสเปคนั้นมาเล่นที่บ้านบ้างน่ะครับ

ผมว่าคงไม่สูงมากหรอกครับ เพื่อความคุ่มค่าแต่ก็ไม่แน่อะครับ

อาจจะไช้ 7900GT เรยก้ได้ แต่แถว ม. กรุงเทพไช้ 7300GT กับ 7600GS อะครับ

Comment

งบเท่าไหร่อ่ะครับ....บอกงบเด๋วก็มีคนจัดให้อาจจะลื่นกว่าร้านเกมส์อีก

Comment

Originally posted by iaung View Post
        งบเท่าไหร่อ่ะครับ....บอกงบเด๋วก็มีคนจัดให้อาจจะลื่นกว่าร้านเกมส์อีก
        เห็นด้วยครับ เพราะถึงบอกสเปกไปแต่งบของคุณไม่ถึงก็จะเป็นเสียเวลาเปล่าด้ว
        ครับ

Comment

Working...
        X