Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น DVD9 กับ จอย XBOX360 ที่ไหนมีขายบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น DVD9 กับ จอย XBOX360 ที่ไหนมีขายบ้างครับ

แผ่น DVD9 กับ จอย XBOX360 ที่ไหนมีขายบ้างครับ ถ้าเป็นพันทิพย์ร้านไหนมีขายครับ

แล้วแผ่น DVD9 กับจอย XBOX360 ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าไม่ใช่ XBOX360 จอยตัวไหนน่าเล่นมั้งครับ

แผ่น DVD9 มีเกลื่อนพันธ์ทิพย์เลยครับ เลือกดูตามใจชอบ ราคาก็อยู่ที่คุณภาพของแผ่นครับ ราคาก็ หลอดละ 280-500 บาท

จอย XBOX360 ไปซื้อข้างนอกดีกว่าครับ พันธ์ทิพย์มีร้านนึงขายแพงมาก 2700 ทำไปได้ (เคยไปถามนานแระ ไม่รู้ลดยัง) เมื่อก่อน HWH เอามาขายล้างสต๊อก 990 หรืองัยเนี่ย แต่หมดแล้ว

ที่สะพานเหล็กเยอะแยะ บอกซื้อจอย XBOX360 แบบสาย usb ราคา 1300-1500 ใช้ได้แน่นอน เพราะผมใช้อยู่

Comment

ตกแล้วแผ่นล่ะกี่บาทครับ

Comment

D9 หลอดละ 280-500 ร้านไหนขายอะ จะไปสอยสัก 2 ลังเลย ตอนนี้ D9 ตกอยู่ที่แผ่นละ 45-80 คับ หาดีๆ อาจเจอ 40 แต่คุณภาพก็ตามราคานะคับ บางยี่ห้อยัง 100+ อยู่เลย แต่พวกนั้นรับประกันไรท์แล้วสบายใจได้ว่าข้อมูลอยู่ทนกว่า โอกาสไรท์เสียมีน้อยกว่าพวกแผ่นถูกๆ เคยมีเพื่อนซื้อยี่ห้อไรไม่รู้ตกแผ่นละ 40 ได้ ซื้อมาหลอดนึง หุหุ ไรท์เสียเกินครึ่งคับ

Comment

รอ HIS 4870 IceQ อ่า เมื่อไหร่จะมานิ

รอเหมือนกันเลย

Comment

DVD 9 ส่วนใหญ่หลอดละ 10 แผ่นเน่อ ตกแผ่น 30-50 ถ้าจะเอาดีๆ ก็ตกแผ่นละ 60+ ขึ้นไป จนถึง100

ถ้า
            Prico 45 แผ่น ประมาณ 1000 ตกแผ่นละ 22.22 บาท
            Princo 10 แผ่น ประมาณ 280 บาทค้าบ

ปล.Princo มันห่วย อย่าไปซื้อครับ

ถ้าเอาแค่พอใช้ได้ แนะนำ Melody ครับ 10 แผ่น 400 นิดๆ
            เอาเทพๆ Verbatim 10 แผ่นราวๆ 780
            ส่วนผม ซื้อ HDD เก็บไฟล์ Image ดีกว่า ประหยัดดี

Comment

จอย XBOX360 แบบ ที่นำมาต่อ กับ เครื่องคอมพิวเตอร์ PC หรือเปล่าครับ
              ถ้าใช่ มีทั้งแบบ มีสาย ต่อผ่าน USB Port
              กับ แบบ ไร้สาย

ในพันทิพย์ เห็นมี 2 ร้าน
              ชั้น 3 กับ ชั้น 4
              ผมจำตำแหน่งร้าน ไม่ค่อยได้นะ ลองเดินหาดูนะครับ

Comment

Working...
              X