Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 7300 GT maxx ร้อน 57-59 ~C อันตรายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 7300 GT maxx ร้อน 57-59 ~C อันตรายไหม

พอดีพึ่งซื้อมาวันนี้เลยอยากถามว่ามันอันตรายไหม พัดลมของผมหมุนแค่ 31% เอง - -

ความคิดส่วนตัวน่าจะร้อนไปนะปรับความเร็วพัดลมให้max 30-45 น่าจะ ok

Comment

คิดว่าปกติ เพราะที่ออฟฟิศใช้อยู่ ห้องเปิดแอร์ 25c

มันยังแตะ 60 เลย ใช้มา3เดือนที่อุณหภูมิประมาณนี้ยังไม่มีวูปสักครั้งเดียว

Comment

ปกติ ของผม CO ด้วย แตะที่75 Full load

Comment

แปลกนะ..ของผมห้องไม่มีแอร์..ประมาณ 30C ยังแค่ 50-69C เอง..ปรับรอบที่ 85%

Comment

ปรกติครับ ของผม 51-60

Comment

ชิวๆ ครับ การ์ดผม เปิดคอมก้อ 40 แล้ว เล่นเกม เกือบ 80 -*-

Comment

Working...
              X