Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า google ได้ แต่ search ไม่ได้ ช่วยดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า google ได้ แต่ search ไม่ได้ ช่วยดูทีครับ

เรื่องของเรื่อง น่าจะเกิดจาก spyware ครับ
    แล้วตอนนี้ก็ได้ล้าง spyware ด้วย spyware doctor กับ ad-aware เรียบร้อยแล้ว

แต่ก็ยัง search ไม่ได้เหมือนเดิมครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร ต้องไปแก้ register ตรงไหน
    นอกจาก search google ไม่ได้ แล้วยังไม่สามารถเข้าเว็บบางเว็บได้
    หรือบางเว็บ เข้าได้แต่หน้าแรก เข้าหน้าต่อไป หรือ login ไม่ได้

ไม่ทราบว่าใครเคยเป็นบ้าง ช่วยดูให้ทีครับ

ใช้เน็ตของอะไรครับ น่าจะ TOT ลองโทรไปถาม ISP ดูครับ ผมก็เป็น แต่ตอนนี้หายแล้ว

Comment

โดนไวรัสแล้วครับ
      ลง Windows ใหม่หายครับ

ผมเคยโดน เซิสไม่ได้เลยครับ เข้าเว็บมันได้อยู๋
      เว็บไหนที่ให้กรอกข้อมูลแล้ว เซิส ทำไม่ได้ทุกเว็บเลยครับ

Comment

ไม่อยากลง windows ใหม่อ่ะครับ
        เป็น notebook ของบริษัท ทำการเองโดยพละการเดี๋ยวโดนด่าครับ
        ก็เลย อยากหาวิธีแก้ ก่อนครับผม

ใครเคยโดน หรือ สามารถแก้ได้ ช่วยบอกวิธีด้วยครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

มารายงานครับ หายดีแล้วครับ โดยใช้ Spy Emergency 2008 ครับ ของเขาดีจริงๆ

Comment

Working...
          X