Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ecs black กับ Abit ax78 ตัวไหนดีกว่ากัน อาทิตย์นี้จะซื้อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ecs black กับ Abit ax78 ตัวไหนดีกว่ากัน อาทิตย์นี้จะซื้อแล้ว

ยังสรุปไม่ได้จะเอาตัวไหน

ท่านนั้นหลายช่วยเลือกให้หน่อย

บอกข้อดีข้อเสียด้วยก้อดี

ถ้างบมีพอ AX78 ครับ เท่าที่ลองมาทั้ง2ตัว AX78 ลากได้ยาวกว่า ไฟมีให้มาเยอะกว่า ถึงชิบจะออกมาก่อนก็ตาม
    แต่ ECS มีดีที่มีการ์ดจอติดมาและถูกกว่า แล้วแต่งบครับท่าน คุ้มค่ากับราคาทั้ง2ตัวอะครับ

Comment

AX78 แพงกว่า 1000.- +-100 ลากได้ไกลกว่าครับ ถ้าไม่แรง ก็นิ่ง สเถียร
      ECS แรงนิดหน่อย ถูก ถ้าไม่ OC ก็นิ่ง สเถียร

Comment

คือ ECS ไม่ ลาก ก้อ โอเค

ax78 OC ดี กว่า
        ใช่ใหมครับ

Comment

ECS Black ก็ลากได้ไม่ธรรมดานะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=237514

Comment

Originally posted by littlekeng View Post
            ECS Black ก็ลากได้ไม่ธรรมดานะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=237514
            ขอบคุณ ครับ

เอา ECS Black นี่ล่ะ จะ ได้ ไม่ เกิน งบ

แล้ว ทีี่่ พันทิพ ของมีเยอะไหม ครับ
            Last edited by pai_ana; 12 Jul 2008, 16:55:37.

Comment

ดูชื่อชั้นน่าจะพอเดาออกนะครับ

Comment

ถ้ามี VGA แรงๆอยู่แล้ว หรือเป็นสาวกค่ายเขียว >> Ax78 โลด

ถ้าจะเล่น onboard >> ECS

ถ้าชอบ OC ลากโหดๆ >> Ax78

ถ้าชอบเดิมๆ บ้านๆ >> ECS

Comment

AX78 ครับ

Comment

Bit IT by Com7 วันนี้ราคาต่อรองแล้ว 2300 บาท

Comment

น่าคิดเนอะ

Comment

ดัน

Comment

abit แหล่มกว่า

Comment

Working...
                          X