Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN Login ไม่ได้ครับ แก้หลายอย่างแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN Login ไม่ได้ครับ แก้หลายอย่างแล้ว

สวัสดีครับ

ปัญหานี้มันเป็นตั่งแต่เมื่อวานนี้แล้วอะครับ แต่ว่า

ผมก็แก้ไปเรื่อยๆ
    ทั้งในวิธีที่มีอยู่ใน msn แล้วก็วิธีอื่นๆอะครับ
    แต่มันก็ไม่หายซะที-*- เซงมากๆ
    อันนี้เวลา Sign in นะครับ มันจะขึ้นแบบนี้ตลอดเลย
    Attached Files

เคยเป็นนะ แต่เดี๋ยวมานก็หายเอง

Comment

เอา Error Code ไปใส่ที่ Google เดี๋ยวก้อรู้สาเหตุ

Comment

net ท่านเร็ว เปล่าล่ะ

Comment

วัน เดือน ปี เครื่องคุณเป็นปัจจุบันป่าวหละ

Comment

^
            ^
            ^
            ตั้งวัน เดือน ปี ให้ตรงกับปัจจุบัน

Comment

Working...
            X