Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเมืองไทยไม่มีจอแอลซีดีที่มันดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเมืองไทยไม่มีจอแอลซีดีที่มันดี

ทำไมเมืองไทยไม่มีจอแอลซีดี ที่มันดีแบบเมืองนอกเค้าเลย
    นำเข้าแต่แบบของห่วยๆ ราคาที่เมืองนอกคิดเป็นเงินไทยบวกประกันขนส่งแล้วก็ไม่แพงมากเท่าไหร่

ดีแบบเมืองนอกเช่นอะไรบ้างครับ

Comment

เมืองไหนหรือครับ อยู่มาก็หลายเมืองอยากรู้จริง

Comment

มันอยู๋ที่ กระแสตอบรับครับ ถ้าจออันไหนกระแสไม่ดี พวกบริษัทนำเข้ามักจะไม่ค่อยเอาเข้ามาหรอกครับ

Comment

มีซิครับ .. เลือกรุ่นสูงหน่อย คุณภาพสมใจแน่นอน

Comment

มีตังค์ซื้อ อะไรๆ ก็ดี อิอิ

Comment

ถ้ามีตังมากๆก็ซื้อ EIZO ใช้ดีกว่าครับ จอสุดยอดของ Japan เลนที่เดียว

Comment

มีแต่คุณไม่รู้เป่า แนะมาเซะครับ

Comment

Working...
                X