Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับถ้าสติ๊กเกอร์ตรงนี้ของแรม ลอก จะมีผลต่อการรับประกันหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับถ้าสติ๊กเกอร์ตรงนี้ของแรม ลอก จะมีผลต่อการรับประกันหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

มีสิครับ - - มันตรง S/N เลยนะนั่น ยังไงก็ลองไปคุยกับทางนั้นดูละกันครับ (แต่ผมว่ายาก)

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ศ. มันจะหาข้ออ้างให้คุณโดยคุณจะไม่ได้เครมสินค้า

Comment

หมดประกันแล้วครับ นอกจากว่ามีกล่อง

Comment

ขอบคุณครับ มันยังไม่เสียหรอกครับ แต่เห็นมันลอกก็เลยถามไว้ก่อน เผื่อเสียจะได้ไม่ต้องไปหน้าแตกครับ

Comment

อย่าไปซีเรียสเลย แรมเป็นอุปกรณ์ที่เสียยาก

Comment

Originally posted by โชติก View Post
                อย่าไปซีเรียสเลย แรมเป็นอุปกรณ์ที่เสียยาก
                Asrock P4i45GV เครื่องบนบ้านผม มันฆ่าแรมไป 3 ตัวแล้วครับท่าน
                5555+

Comment

Working...
                X