Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Sim 2 เล่นไม่ได้ครับ มันถามหาให้ใส่แผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Sim 2 เล่นไม่ได้ครับ มันถามหาให้ใส่แผ่น

ติดตั้งเสร็จก็ลองเปิดเกมส์แต่ผลออกมาว่าต้องการให้ใส่แผ่นให้ถูกต้อง ทั้งที่mount image ไฟล์ iso ไว้ที่ไดรว์ Gแล้ว

อยากรู้เหมือนกันครับ เป็รเหมือนกันเลย

Comment

เล่นของปอมมันก็แบบนี้แล

Comment

Originally posted by mypc Fan Club View Post
        เล่นของปอมมันก็แบบนี้แล
        เค้าถามดีๆเเต่xxxxตอบกวนสxxx

เจ้าของกระทู้ครับผมเคยเป็นครับลองติดตั้งเกมในไดรว์ c ดูนะ - -
        ตอนนั้นผมลงไดรว์ d เเล้วมันถามหาแผ่นไม่รู้เคสเดียวกันป่าว

Comment

ลอง เมาท์ อิมเมจ ดูดิเพื่อหาย

Comment

Originally posted by motionman View Post
            เค้าถามดีๆเเต่xxxxตอบกวนสxxx

เจ้าของกระทู้ครับผมเคยเป็นครับลองติดตั้งเกมในไดรว์ c ดูนะ - -
            ตอนนั้นผมลงไดรว์ d เเล้วมันถามหาแผ่นไม่รู้เคสเดียวกันป่าว

ก็ดูสิครับ ว่าใครตอบ
            แฟนคลับของเจ๊ในตำนานเชียวนะครับ

Comment

ถ้าเป็นก๊อปของบ้างเจ้าต้องลงในไดรว์ C: เท่านั้นถึงจะเล่นได้นะครับ
              แต่ถ้ายังไม่ได้น่าจะเป็นเพราะว่าตัว Crack ไม่สมบูร์ณกับเวอชั่น
              ลองไปหาตัว Crack ได้ที่ http://www.gamecopyworld.com/ นะ
              Serch The sim 2 เข้าไปเลย เดี๋ยวตัว crack จะขึ้นมาให้เลือกเต็มเลย
              เราก็ลองหาตัวที่มัน Support ดู

Comment

อาการนั้นcrackไม่ผ่านน่ะลอง หาcrack ดู

Comment

ลอง หาแคล๊กอะ ไม่ว่าที่โหลดมาหรืออยู่ในแผ่น มันน่าจะเป็นตัวเข้า ก๊อบไปวางทับไว้ที่โพลเดอร์เกม(ทับตัวเก่า)นะ แล้วลองเข้าจากตัวนั้นดุครับ

ปล.เกบตัวเก่าไว้ด้วยล่ะ - -

Comment

image ที่คุณ mount มันเป็น Sims_1 แสดงว่ามันคือ CD แผ่นที่ 1 มันเลยเห็นไฟล์ไม่ครบ เลยแจ้งว่าแผ่นไม่ถูกงับ ไปหา Mini image ตัวใหม่หรือ Crack มาลงงับ

Comment

เห็นด้วยตามข้างบนๆ

Comment

Working...
                      X