Announcement

Collapse
No announcement yet.

สานต่อตำนาน เก็บตังได้ละจะซื้อ CPU 4600+ แต่ประกันของอะไรดีคับ!!! เข็ด DCOM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สานต่อตำนาน เก็บตังได้ละจะซื้อ CPU 4600+ แต่ประกันของอะไรดีคับ!!! เข็ด DCOM

สานต่อตำนานจากกระทู้
    http://forums.overclockzone.com/foru...A2%D2%CB%D1%A1

คือตอนนี้เก็บตังซื้ออ CPU ใหม่ได้ละว่าจะเอา 4600+ แต่ไม่จะเอาประกันของอะไรดี มันมีประกันของ ASYS
    จากแอดไวท์ 2090.- แต่ไม่รู้ว่ามีประกันอย่างอื่นหรือป่าว แล้วประกันของ ASYS นี่ดีหรือป่าวคับ
    จะได้ไปถอย หรือมีประกันของอะไรดีวานเพื่อนๆพี่ๆ ช่วยบอกข้าน้อยที

เพิ่มอีกนิด ซื้อ 4800+ ดีกว่ามั้ยครับ

ของผมเพิ่งซื้อมา ของ com7

asys มันเคลมไกลนะ (สำหรับผม)

Comment

ดุน ผมอยู่เพชรบุรีอะไม่รุจะไปเคลมที่ไหน

Comment

ดุนๆช่วยมาตอบกันทีคับ

Comment

Big it ประกัน com7 สาขาเค้ามีอยู่เกือบทุกทีให้ห้างขายคอม
          x2 4600+ ตอนนี้ราคา 2050 บ. ครับ

Comment

4800+ = 2.5GHZ
            4600+ = 2.4GHZ

com7 asys OK

Comment

Working...
            X