Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ CASE ASUS รุ่น VENTO 3600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ CASE ASUS รุ่น VENTO 3600

ขอคำแนะนำจากท่านที่เคยใช้และที่ยังใช้อยู่กับ CASE ASUS รุ่น VENTO 3600 ซักหน่อยครับว่านอกจากภาพลักษณ์ภายนอกที่สวยงามแล้วการใช้งานดีเลิศประการใด้บ้างครับ ไม่มีอะไรแค่ผมอยากมีไว้ใช้ซักตัวน่ะครับ

อีกนิดครับ ช่วยบอกทั้งส่วนดีและไม่ดีด้วยก็จะดีไม่น้อยครับ

Last edited by Leg; 14 Jul 2008, 05:50:35.

ไม่เคยใช้อ่ะ แต่ที่รู้ๆปืนยิงไม่เข้าอ่ะเคสตัวนี้ อิอิ ดันไป

Comment

Originally posted by oracleritz View Post
      ไม่เคยใช้อ่ะ แต่ที่รู้ๆปืนยิงไม่เข้าอ่ะเคสตัวนี้ อิอิ ดันไป
      ง่ะ

Comment

สำหรับผม ผมเองไม่ชอบเลยอ่า VENTO

ผมว่าลองไปดูพวก Coolermaster ThermalTake SilverStone จะดีกว่า

Comment

ซื้อมาละ ขายต่อเพื่อนไปละ สวยดีแต่ระบายความร้อนแย่ครับ ถ้าจะใช้ต้องหาkama bayใส่พัดลมรอบสูงๆซักตัว แล้ว ตัวหลังเปลี่ยนพัดลมเป็นรอบสูงกว่าตัวหน้า สรุปถ้าซื้อใหม่หมดนี่เกือบ6พัน

Comment

ระบายความร้อนไม่ค่อยดีอ่ะครับ แถมตรงฝาข้างที่บิดๆเอาไว้ปิด เปิด ใส่เข้ายากไงไม่รู้อ่ะครับ
            ของผมมีสีฟ้าตามรูปนั้นเลยครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบและคำแนะนำครับ

ถ้ามีข้อเสียอย่างที่ว่ามาผมก็คงต้องมองยี่ห้ออื่นล่ะครับ สวยอย่างเดียวไม่พอครับ

ยี่ห้อดีมีสกุลแท้ๆ แต่ทำไมทำของออกมาไม่คำนวนให้ดีก่อนนะ

Comment

Originally posted by Leg View Post
                ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบและคำแนะนำครับ

ถ้ามีข้อเสียอย่างที่ว่ามาผมก็คงต้องมองยี่ห้ออื่นล่ะครับ สวยอย่างเดียวไม่พอครับ

ยี่ห้อดีมีสกุลแท้ๆ แต่ทำไมทำของออกมาไม่คำนวนให้ดีก่อนนะ
                เขาขายดีไซน์ความแปลกครับ

Comment

หนัก ระบายความร้อนไม่ดี สำหรับผม design ก็ไม่โดนใจ

Comment

ไม่น่าใช้ด้วยประการทั้งปวงครับ

Comment

T_T

Comment

Working...
                      X