Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้บอร์ดสวยและเหมากับX2 Athlon 6000 + ATi4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้บอร์ดสวยและเหมากับX2 Athlon 6000 + ATi4850

ราคาเมนบอร์ดก็คงไม่เกิน 3000 อะครับหรือ+ - ได้นิดหน่อย
    ราคาคุ้มค่ากับความสวยและ option
    ก่อนหน้านี้มอง X4 ไว้แต่ราคาแพงไป เพราะจะทำงาน+เล่นเกมกราฟฟิคสูงๆ แต่ก็ไม่ได้เปิดโน้ตนี่มากมากนัก
    ตอนแรกเพื่อนแนะนำ Asrock ALiveNF7G - FullHD R1
    เพราะช่วงนั้นไม่อยากได้การ์จจอเท่าไร

แต่ตอนนี้จะใช้ ATi 4850 แล้วก็เลยอยากได้บอร์ดที่ดูเข้าที (optionดี+สวย+ราคาไม่แพงเกิน)

พอจะแนะนำได้ปะครับ มีรูปให้ตัดสินใจจะดีมากเลย ดูรูปในเว้บขายมองรูปเล็กดูไม่ชัดเลย

ABIT AX78

Comment

an78gs ครับ ใหม่สุดๆ แรกสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ เพื่อนเป็น ตัวแทนจำหน่ายของ advice แล้วทานโน้นไม่มีบอร์ดของ Abit อะครับ
        ส่วนมากจะเป็น MSI / Asrock / ASUS มีตัวไหนราคาและความสามารถเทียบกันได้แต่ราคาอาจถูกกว่า บ้างครับ
        Last edited by lagus; 13 Jul 2008, 17:30:57.

Comment

ECS Black เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by lagus View Post
            ผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ เพื่อนเป็น ตัวแทนจำหน่ายของ advice แล้วทานโน้นไม่มีบอร์ดของ Abit อะครับ
            ส่วนมากจะเป็น MSI / Asrock / ASUS มีตัวไหนราคาและความสามารถเทียบกันได้แต่ราคาอาจถูกกว่า บ้างครับ
            ASUS M3A

Comment

ASUS M3A ต่อ CF ได้ปะครับ
              ถามเผื่อไวแต่ ถ้าใช้งานจริงๆคงไม่ซื้อการ์ดจอ 2ตัวมา CF แน่ๆ เหอๆ
              Last edited by lagus; 13 Jul 2008, 18:55:02.

Comment

Originally posted by lagus View Post
                ASUS M3A ต่อ CF ได้ปะครับ
                ไม่ได้ครับ

Comment

Working...
                X