Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีเซฟเกม GRID ที่จบแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเซฟเกม GRID ที่จบแล้วบ้างครับ

ใครมีเซฟเกม GRID ที่จบแล้วบ้างครับ หรือไกล้ๆจบก็ได้ขอหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

fyoq

Comment

เล่นเองดิ๊

รู้ว่ายาก คนอื่นเค้าก้อทนเล่นเหมือนกัน

ไม่ใช่ง่ายๆนะ

Comment

ยังไปมะถึงไหนเลยง่ะ มีเงินสะสมอยุ่แค่ 17 ล้านกว่าๆเอง ง่ะ

Comment

17 ล้านเอาไปฝากธนาคารสิครับ ได้ดอกเบี้ยเยอะเรยในเกมอะ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
            เล่นเองดิ๊

รู้ว่ายาก คนอื่นเค้าก้อทนเล่นเหมือนกัน

ไม่ใช่ง่ายๆนะ
            คือผมเล่นเกินครึ่งไปแล้วครับ พอดีเครื่องมีปัญหาเลยฟอแมตใหม่แล้วมันเล่นต่อไม่ได้ เลยไม่อยากเล่นใหม่ตั้งปต่แรก

Comment

ผมก็เล่นใหม่มา2รอบแล้วครับ มันจะมีค่าถ้าเรามีความพยายาม ขนาด GEAR OF WAR ผมกดผิด ดันไปล็อคอิน...ชิป..เซฟหาหมด จาจบแล้วด้วย แล้วกลับมาเล่นใหม่ และเล่นใหม่มาแล้ว 5 รอบๆนี้ระวังสุดๆ พอเมนูต้องกดช้าๆเดี๊ยวเซฟไปอีก

Comment

จะรอคนมีน้ำใจด้วยครับ

Comment

เล่นๆ อยู่เซฟดันหาย ไปยังไม่ไกลเท่าไร

เคลียร์ญี่ปุ่นหมดละ กำลังจะเล่นอันกลาง เซ็งเป็ดเลย

แต่ก็ฝึกฝีมือไปในตัว

Comment

แค่สนามแรก ก็เลิกเล่นเลยครับ บังคับยากมาก ต้องมีพวงมาลัย

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
                      แค่สนามแรก ก็เลิกเล่นเลยครับ บังคับยากมาก ต้องมีพวงมาลัย
                      ไม่มีพวงมาลัย เลยใช้แต่ จอย Ps2

Comment

ใช้จอยราคา 200 เล่นยังไม่จบ แต่ผ่านไปซัก 10ด่านได้แล้ว
                        ไวรัส แดรกเครื่อง ฟอแม็ต ลงวินโดใหม่เซ็งเลย
                        เสียดาย เลอมัง กว่าจะที่ 1ได้ เง้อ

Comment

เอาเป็นว่าไม่เป็นไรแล้วกันครับพอดีผมเล่นไม่ค่อยเก่ง เลยมาขอแค่นั้น ถ้าไม่ให้ก็ไม่เป็นไร

Comment

เดี๋ยวหาก่อนนะไม่รู้อยู่ไหนรอเช็ค PM ละกัน

Comment

Originally posted by Driver View Post
                              เอาเป็นว่าไม่เป็นไรแล้วกันครับพอดีผมเล่นไม่ค่อยเก่ง เลยมาขอแค่นั้น ถ้าไม่ให้ก็ไม่เป็นไร
                              ใจน้อยเจงๆ เล่นไปได้ครึ่งกว่าแล้วคับ ยังไม่จบ

รู้แค่ว่า save อยู่ใน MyDoc แต่เข้าไปดูใน GRID ไฟล์เยอะมักไม่รู้อันไหน
                              เพราะเล่นทีแรกตั้ง save auto ไว้อะมากันพรึบเรย

Comment

Working...
                              X