Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 ลงไดร์เวอร์จากแผ่นในกล่องไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 ลงไดร์เวอร์จากแผ่นในกล่องไม่ได้

แต่ถ้าอาตัวหน้าเวปถึงลงได้นะ และออฟชั่นก็ยังลงไม่ได้
    ส่งเครมดีมั้ยนี่..

ไว้จะมาขยายความอีกทีครับ

ของผมลงกะแผ่นได้ตัวโหลดลงแล้ว CCC ไม่ทำงานต้องลงจากแผ่นก่อน แล้วผมอัพเดทไดร์เวอร์ทีหลังส่วนCCC ใช้ตัวเก่าที่มากะแผ่น สงสัยวินโดร์ผมจะเอ๋อแล้ว ก่อนหน้าใช้กะ 8800GT 9600GT แล้วมา1650pro 3850 3870 แล้วล่าสุด4850 ออกจะเพี้ยนแล้วเมื่อคืนถอนไดร์เวอร์กะลงตัวใหม่แล้วลงยังไม่ได้จนถึงตอนนี้ก็ลงแบบไม่ใช้CCC อยู่เลย

Comment

อ้าว กำลังคิดจะสอย 4850 อยู่นะเนี่ย

Comment

ได้แล้วครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

ดีใจด้วยครับ ครอบครัว HD4850

Comment

ลงตัวในเวปไม่ได้สิน่าเครียดกว่า ผมว่า

Comment

Originally posted by damned View Post
              ลงตัวในเวปไม่ได้สิน่าเครียดกว่า ผมว่า
              ใช่ครับตอนนี้เริ่มเครียดล่ะ สงสัยไดลงวินโดว์ใหม่.แหงมๆ..พึ่งจะลงได้2เดือนเองแต่เปลี่ยนการ์ดบ่อยสงสัยเอ๋อไปเลยตอนนี้ลงCCC ยังไม่ได้

Comment

ถอนอันเก่าออกแล้ว รีสตาร์ก่อน 1 ครั้ง ลงอันใหม่แล้ว รีสตาร์ แล้วลง 8.6 fix แล้วรีสตาร์
                จบเป็นอันเสร็จสมบูรณ์

Comment

Working...
                X