Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่หล่อแต่จน+UV+งบ300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่หล่อแต่จน+UV+งบ300

อิอิ เห็นเพื่อนๆพี่ๆโชว์กันแล้วอยากจะโชว์มั่งอะครับ ติชมกันได้นะครับ ( Version ใหม่อยู่หน้า2 ครับพี่น้อง )
    เคสบ้านๆไร้สกุลรุนช่อง อยากจะหล่อกะเขามั่งครับ งบจำกัดครับ (ขอหม่ามี้มาได้แค่นี้อะ)
    ไปชมกันเลยครับ....ติชมกันมั่งนะครบ(อย่ามากเดี๋ยวเคือง) เพื่อเป็นแนวทางในการโมต่อไปครับ

เคสบ้านๆก๊าบ

เจาะบนนิดนึง ระบายความร้อนครับใส่ขนาด 8 เซ็นก็ได้ 12 เซ็นก็ได้

อครีลิคยูวี เดินหากันขาลากเลย อุอุ ภูมิใจ

หล่อมะครับๆ

.......

เปิดเครื่องโชว์เลย

พระเจ้า ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

.......

กว่าจะหากล้องมาถ่ายได้ กะจะไม่โพสต์แล้วเชียว ขอบคุณเพื่อนที่ให้ยืมกล้องครับ
    ขอบคุณร้านเจไดและทีเค ที่ผมต่อราคาแล้วไม่เตะออกจากร้านด้วยครับ
    ขอบคุณเรือด่วนที่พาผมไปถึงประตูน้ำโดยสวัสดิภาพ
    อุอุ พอละครับ เดี๋ยวจะมีคนหมั่นไส้ผมมากกว่านี้
    Last edited by mrbeans555; 8 Aug 2008, 00:08:48.

แหล่มเลยครับ

Comment

โหมดกลางคืน ตามไปดูกันครับ

ไม่มีงบอะ ยังใช้จอ CRT อยู่เลย อยากได้ LCD

แสบตามะครับๆ ผมยังแสบตาเลย

สวยงามมากมาย

......

.........

ถ่ายรูปไม่เก่งครับ เบลอไปนิด

.....

ขอโชว์แค่นี้ละครับ

Comment

ถือว่า สวยงาม นะคับสำหรับงบเท่านี้ งามคับ

Comment

เขียวดีครับ

Comment

อุอุ ไงครับ เด็กบ้านเดียวกันกะผม

ปล.เมื่อไรจะเล่น Gview ซักทีเนี่ย รอนานแล้วนะ

Comment

โหว 300ได้ขนาดนี้เลยเหรอ

Comment

สวยดีคับ สวยดี ใช้Nvidia หรือป่าวเนี่ย เขียวมาเชียว

Comment

สวยมากครับ จนๆๆ

Comment

พ่นสี ข้างใน ซะ หน่อย แจ่มเลย

Comment

แสสสส ...ท่านครับไปส่อยอะคิลิก uv ที่ไหนครับบแหล่มเขียวเชียว

Comment

ให้ดีกว่านี้น่ะผมว่าจัดสายอีกหน่อยน่ะ สุดยอด

Comment

อยากได้ พัดลม ข้างบนเคสอะ - -ไปซื้อไม่มีสีซ่ะงั้น เลยจัดไอ สี ฝาข้างของท่านมาเงอะๆ

Comment

Originally posted by bonut View Post
                            โหว 300ได้ขนาดนี้เลยเหรอ
                            ท่านครับอคลิกUV ราคา 120 ขาท พัดลมซื้อมือ2 ของท่าน dukdik กันเอง 180 ครับรวม300 ครับ
                            ชอบนำของเหลือใช้มาโมครับ (บ้านอยู่บ้านนอกหาของยากครับ) สั่งของทีนึงนานครับ

Comment

Originally posted by fak View Post
                              แสสสส ...ท่านครับไปส่อยอะคิลิก uv ที่ไหนครับบแหล่มเขียวเชียว
                              ท่านครับพอดีกระผมไปสอบผู้คุมที่บางปะกอก เลยไปเที่ยวชมเมืองกทม. ไปเจอแถว วรจักรครับท่านตรงข้ามวรจักรพลาซ่าใกล้สี่แยกไฟแดงวรจักครับ อีกร้านเดินออกจากร้านนั่นนิดนึงเลี้ยวขวาอยู่ตรงข้ามกับ7 eleven มีแน่นอน
                              ส่วนเพื่อนสมาชิกอื่นๆที่อยู่ตจว. เหมือนกระผมลองไปดูแถวร้านโฆษณาในตัวเมืองดูครับ
                              กระผมอยู่แถวสุราดมีอยุ่บางร้านครับ

Comment

Working...
                              X