Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อspecนี้มีรัยไม่เหงด้วยมั้ยคับแนะนำหน่อยเข้ามาดูเร็วๆVGA-HD4870 และอื่นๆข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อspecนี้มีรัยไม่เหงด้วยมั้ยคับแนะนำหน่อยเข้ามาดูเร็วๆVGA-HD4870 และอื่นๆข้างใน

VGA-HD4870 << ตอนแรกจะเอา GTX260 ผมคิดถูกป่าวคับ
    CPU-Core2 Quad core Q9450 2.66GHz
    Ram-OczDDR2-4G/800 SLI Ready
    Main board-Asus p45 รุ่นpro
    Supply-750W ยังไม่ระบุยี่ห้อ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

PSU เอา SilverStone 850W 4500.-

Comment

ตามสบายครับ แรงดี ไหนๆแล้วก็ Ram-OczDDR2-4G/1066 SLI Ready ไปเลย สะใจดี

Comment

ok เลยครับ

Comment

HD4870 แต่แรม SLI Ready หุ หุ
          เห็นแล้วแนวดีครับ แซวเล่นมันใช้ได้ปกติแหละครับ อิ อิ

Comment

HIS4870 จัดไป

Comment

นำ้ลายไหล อยากได้ ไม่มีตังซื้อ จน ....

Comment

อยากรู้มีใครซื้อสเปคที่บอกมา แล้ว มาเล่นเกมส์ 2D บ้างไหมอยากรู้

Comment

ผมยังเอามาเล่น Emu famicom ดราก้อนบอล แซด เลยครับ

Comment

มันก็เยี่ยมละล่ะครับ
                    แต่ถ้าให้แนะนำ เปลี่ยนเมนบอร์ด เป็นยี่ห้องGigaByte GA-EP45-DS3R ดีกว่า
                    เพราะมันมีระบบ DES ประหยัดพลังงาน ที่น่าจะดีกว่าEPU ของ Asusอยู่พอสมควรเลยนะครับ
                    ส่วนอย่างอื่น โอเคเยย

Comment

Working...
                    X