Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อยครับ เน้นโหลดบิต ใช้ cpu ของ amd หรือ intel ดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อยครับ เน้นโหลดบิต ใช้ cpu ของ amd หรือ intel ดีกว่ากัน

ช่วยตอบหน่อยครับ เน้นโหลดบิต ใช้ cpu ของ amd หรือ intel ดีกว่ากัน

เอามาโหลดบิตอย่างเดียวอะครับ

มันไม่น่าจะต่างกันมากนะ...

ถ้ามันต่างกันมาก อยากรู้เหมือนกัน...

ดันไป

Comment

มันก็ดีเหมือนกันแหละ
      เด๋วนี้ความร้อนมันก็พอๆกันอ่ะ
      แล้วแต่งบครับ

Comment

Originally posted by paolovelove View Post

เอามาโหลดบิตอย่างเดียวอะครับ
        ไม่ดีทั้งคู่ เปิดแล้วก็ต้องจ่ายค่าไฟเหมือนกัน

Comment

อะไรก็โหลดได้หมดและ ขอให้เน๊ตๆ แรงๆจาโหลดได้เร็วกว่า
          ต่อให้คอมแรงแต่เน๊ตเน่าก็โหลดช้าอยู่ดี
          คอมช้าเน๊ตแรง มันดีกว่าเน้อ

Comment

โหลดบิท อันไหนก็ได้ครับ
            เเต่ขอเเค่ให้ฮาร์ดดินเยอะ ๆ

Comment

Working...
            X