Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนถามท่านผู้ใช้ M2N-E ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนถามท่านผู้ใช้ M2N-E ครับ

บอร์ด M2N-E นี้ใช้กับ 6000+ ได้หรือป่าวครับ แล้วมันสามารถลากได้ไกลแค่ไหนครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

น่าจะได้นะ 3.6-3.8 แล้วแต่แรม

Comment

ใช้ได้ครับ แต่จะลากได้เท่าไหร่ อันนี้แล้วแต่ดวง+ฝีมือ

Comment

ใช้ได้ครับ(ใช้อยู่)แต่ ลองลากแล้วไม่ไกลครับ ก็เลยใช้เดิมๆ คิดว่า3.0 ก็เหลือๆแล้วครับไม่ต้องกังวลเรื่องความร้อน

Comment

จับลากโชว์เลยครับ

ปล. มายุอีกแว้ววว

Comment

บอร์ดนี้นอกจากรองรับ AthlonX2 แล้วยังรองรับ PhenomX4 อีกด้วยครับไม่ต้องกังวลเลยครับ

Comment

ใส่ได้ สบายๆ
              ลากได้เท่าใหร่นั้น ก็แล้วแต่ศรัทธา หิหิหิ

Comment

แล้วแต่ฝีมือครับ อิๆๆๆ

Comment

ผมใช้มาแล้วผมพิสูจแล้วด้วยตัวโผมเอง
                  ปล.คนเคยใช้ อิอิ

Comment

ผมใส่อยู่ครับ x2 6000+ m2n-e ลากไป 3.4 เอง

แต่ใช้งานจริงๆ 1 กิ๊กเองเหะๆ

Comment

3.3-3.4 ก็เต็มเหยียด แล้วครับ กับ M2N-E กระฉูดครับ

Comment

Working...
                      X