Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลE8400 C2D XFX9800GTX BE SLI 177.39 Striker2ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลE8400 C2D XFX9800GTX BE SLI 177.39 Striker2ครับ

ใช้24/7 ครับ

แรงงงง

Comment

คะแนน CPU น้อยจัง

ลากไปอีกเลย

Comment

ผมว่า SLI มันไปได้ไกลกว่านี่นะ ลากcpu อีกคับ ปรับ ไฟบอดดีๆ ค่อยไล่ไป

ลากกาดจออีก เปนของ XFX BF ลากได้เยอะพอตัว เปิดแอร์เยนๆ

20k แน่นอน

Comment

พอเพียงครับ GPU ลากได้สูงสุด 860/2600 ครับ แต่ไม่อยากลาก กด เทสให้แบบ Default ครับ คะแนน cpu เอาท่านอื่นอ้างอิงได้ครับ ก็บวกไปครับ พอเพียงครับ

Comment

จริงๆแล้วใช้เครื่องทำงานอยู่ครับ และ 177.39ยังไม่ได้ WHQL ยังเป็นBetaอยู่ซึ่ง Driver ถึงจะออกมา เพื่อแก้ Bug หลายอย่างเช่น Lock up แต่มัน ก็ยัง เป็น Driver ที่ไม่นิ่ง เกรงว่า ลากปุ่มไป
            860 1250 แล้วDriver จะแถมให้ ครับ เครื่องที่ใช้ เปิด render งาน ทำเงิน อยู่ครับพอ Driver ใหม่ที่ไม่ใช้ Beta ออกมา จะนำผลทดสอบมาให้อีกทีครับ

Comment

ขอถามหน่อยครับ Hard Disk กี่ gb ละนั้น หลาย Drive จัง..

Comment

ไม่หวังกับ177.39เลยดีแล้วคับ เมื่อคืนจอฟ้าไปเพราะ177.39นี่แหล่ะคับ เลยขยับไป177.40แทนละ

Comment

ไม่ถึง 500 หรอกครับ แบ่งไว้เยอะๆสำหรับ ง่ายต่อการ Defrag กับ manage file ครับ ส่วนของ render งานนั้น ขนาด 100 gb ครับ

Comment

ใช้ 177.66อยู่ครับ 177.40 Lock up ครับ 177.66 พวกแสงเงา ดีขึ้นมาและ ไม่ Lock upครับ

Comment

Working...
                    X