Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีแฟรช bios ASUS A7N8X-X หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีแฟรช bios ASUS A7N8X-X หน่อยครับ

คือผมทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ เลยอยากถามวิธี แฟรช bios ASUS รุ่น A7N8X-X หน่อยครับ

ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ไว้ด้วยครับ

คืออยากรู้ว่ามันต้องทำไงบ้าง ครับ

Comment

เนื่องจากบอร์ดรุ่นนี้คงไม่สามารถใช้ asus update ไบออสบนวินโดวส์ได้นะครับ จึงต้องอัพเดทจากดอสเท่านั้นนะครับ
      ไบออสล่าสุดก็ตัวนี้นะครับ http://dlcdnet.asus.com/pub/ASUS/mb/...x-x/1010_X.zip

สงสัยต้องเปิดคู่มือเอาแล้วนะครับต้องหัวข้อ Managing and Updating your BIOS ครับละเอียดทีเดียว
      Last edited by SabyJai; 14 Jul 2008, 17:46:24.

Comment

bombay915 พี่เต้ ป่าวอ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

ไม่ใช่ ครับ ผม บอม ครับ

Comment

เออ หัวข้อนี้มันอยู๋ตรงไหนอ่ะครับ Managing and Updating your BIOS ผมหาไม่เจอ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X