Announcement

Collapse
No announcement yet.

F8sn webcam ร้อน ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F8sn webcam ร้อน ...

F8sn ใครเปิดใช้เว็บแคมแล้วมันร้อนบ้างครับ ของผมเปิดใช้ประมาน 10 นาทีคุย skype กับแฟน เอามือจับดูมันร้อนมากเลยครับ ใครมีช่วยทดสอบให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

ตกลงว่าตัวเครื่องโน๊ตบุ๊คร้อน หรือว่าตัวกล้องเวปแคมร้อนกันแน่
    อ่านแร้วไม่ค่อยเข้าใจครับ -*-

แต่หากนำเอา กล้องเวปแถม มาถ่ายคลิป
    รับรองไม่ว่าเครื่องใคร ..ก้อต้องร้อน

Comment

กล้องสิครับที่ร้อน

Comment

ไว้เย็นนี้ไปเทสให้ครับ ปรกติเปิดกล้องไม่เคยไปจับมันดูนะครับ แล้วที่ว่าร้อนนี้เล่นต่อเนื่องกี่ ชม. ครับ

Comment

10-15 นาทีก็ร้อนแล้วครับ เป็นทุกโปรแกรมเลยนะครับไม่ได้เป็นแต่ skype เมื่อกี้พึ่งลองโปรแกรม lifeframe (กด Fn+v เปิด) ก็เปนครับ

Comment

ขนาด ไม่ได้เปิด มันยังอุ่นๆ เลยครับ เพิ่งรู้สึกเหมือนกันครับ(ตอนปิดฝาพับอ่ะ มือไปโดน)
            Last edited by nookdee; 14 Jul 2008, 17:22:10.

Comment

ปกติการทำงานของกล้อง CMOS มันจะร้อนอยู่แล้วนะครับ(ตัวชิปจะร้อนมากๆด้วย) เช่น กล้องวงจรปิด

แต่เพื่อความสบายใจ ไปศูนย์ก็ได้ครับ

Comment

ของผมก็ร้อนครับ คิดว่าไม่น่าจะเป็นอะไร

ร้อนที่ว่านี้เปิดเปน ชม เลย พอเลิกเล่นจะพับจอลงถึงรู้อะ

Comment

ตัวเวบแคม F8sn ของผม ก็ร้อนนะครับ
                  แต่เท่าที่ใช้ ยังไม่พบปัญหาอะไร
                  ก็เลยยังไม่คิดจะยกไปเข้าศูนย์น่ะครับ (ไม่ค่อยมีเวลาไปด้วย ^^')

Comment

ผมลองเปิดกล้องทิ้งไว้ประมาณ 1ชม. แล้วไม่ร้อนนะครับ แค่อุ่นๆปรกติ ใช้มือถือคุยโทรศัพท์นานๆยังร้อนกว่ากล้องอีก

Comment

Working...
                    X