Announcement

Collapse
No announcement yet.

OverclockZone 32M SuperPi Low Clock Challenge

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OverclockZone 32M SuperPi Low Clock Challenge

OverclockZone 32M SuperPi Low Clock Challenge

GIGABYTE UNITED ร่วมกับ www.overclockzone.com จัดการแข่งขัน 32M SuperPi Low Clock Challenge เพื่อคัดเลือก 10 อันดับผู้เข้าแข่งขันที่ผ่านเข้ารอบ เข้าร่วมแข่งขันรอบสุดท้ายของ GIGABYTE OC VEGAS Competition 2008 ณ IT MALL Fortunetown ในเดือนสิงหาคม โดยจะคัดเลือกผู้ชนะเพียง 1 ท่าน ร่วมเดินทางไปกับ OverclockZone Team แข่งขันรอบสุดท้ายของ GIGABYTE International Overclocking ณ กรุงไทเป ประเทศไต้หวัน ในเดือนกันยายนนี้
    รายละเอียดเพิ่มเติม >> Click

รอบนี้มาแปลกมากครับท่าน -*-

ผมไม่เข้าใจอ๊ะ อธิบายกติกาสั้นๆได้ใจความให้อีกทีได้มั้ยครับ ?

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
      รอบนี้มาแปลกมากครับท่าน -*-

ผมไม่เข้าใจอ๊ะ อธิบายกติกาสั้นๆได้ใจความให้อีกทีได้มั้ยครับ ?
      ผมเข้าใจอย่างนี้นะ ใช้ความเร็วซีพียูต่ำที่สุดเท่าที่จะเทสผ่าน PI 32M ภายในเวลา 13.00-13.59 นาที ความเร็วซีพียูต่ำสุดจะชนะ งานนี้ซีพียูไม่เทพเอ็กซ์ตรีมก็มีลุ้น

Comment

Low Clock เหมือนกัน แต่เป็น CPU Low Clock ได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by _d View Post
          ผมเข้าใจอย่างนี้นะ ใช้ความเร็วซีพียูต่ำที่สุดเท่าที่จะเทสผ่าน PI 32M ภายในเวลา 13.00-13.59 นาที ความเร็วซีพียูต่ำสุดจะชนะ งานนี้ซีพียูไม่เทพเอ็กซ์ตรีมก็มีลุ้น
          ตามนั้นครับ

Comment

กติกาเท่ดี น่าสนุก
            แต่รางวัลไม่จูงใจผม 555+

Comment

ถ้าพูดภาษาอังกฤตไม่ได้ทำยังไงเนี่ย

Comment

แวะมาทักท่าน Zonkorn คร้าบบบบ

Comment

AMD อดแจมเรย lol~

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                    AMD อดแจมเรย lol~
                    นั้นอะเด้

Comment

Working...
                    X