Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง xbox wireless receiver ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง xbox wireless receiver ครับ

ไม่แน่ใจว่าถูกหมวดตั้งหรือเปล่านะครับ

คือตอนนี้มีจอยไวร์เลสของ xbox อยู่ แล้วอยากจะมาใช้กับ PC

เลยต้องหาซื้อตัว receiver น่ะครับ

ทีนี้มีใครพอจะทราบไหมครับว่าหาซื้อตัว receiver ได้ที่ไหนบ้าง ถ้าทราบราคารบกวนบอกด้วย

(nadz project ของหมดครับ ผมไปถามมาล่ะ - -a)

รูปครับ

ร้านขายเกมใหญ่ๆมีเกือบทุกร้านนะครับ 800-1000 บาท

Comment

Working...
    X