Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปันหาสองเกมส์ นี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปันหาสองเกมส์ นี้ครับ

1. เกมส์ Lost planet colonet (พิมพ์ถูกป่าวมะรู้) อาการคือ เวลาคลิกเมาส์ยิงปืนอะ มันชอบพับหน้าจอเองอะเสียอารมณ์ตอนเล่น งุงิ เล่นยิงๆไปสักพักมันจะเปงเหมือนเรากดป่ม ESC แล้วก้อพับหน้าจอเองเซงจริงๆ มีวีธีแก้ยังไงบ้างครับ ใครพอจะแนะได้มั้งครับขอบคุงงับ

2. เกมส์ Gears Of War อะครับ ลงเกมส์เสดลองเล่นไปซักพัก จอฟ้าเลยครับ มะรุ้เปงไรเซงจริงๆ ใครจอฟ้าแบบผมมั้งครับ มีวีธีแก้ไขป่าวงับ แต่ผมเล่นเกมส์อื่นไม่มีปัญหานะ crysis ก้อเล่นจบละ แนะนำให้ผมด้วยครับ ขอบคุณครับทุกท่าน

มะมีใครช่วยผมเลยหรอ ตอบไรหน่อยก้อได้ แง่ๆๆๆ

Comment

รอท่านอื่นแป๊บ คับ

Comment

Originally posted by foxyou View Post
        1. เกมส์ Lost planet colonet (พิมพ์ถูกป่าวมะรู้) อาการคือ เวลาคลิกเมาส์ยิงปืนอะ มันชอบพับหน้าจอเองอะเสียอารมณ์ตอนเล่น งุงิ เล่นยิงๆไปสักพักมันจะเปงเหมือนเรากดป่ม ESC แล้วก้อพับหน้าจอเองเซงจริงๆ มีวีธีแก้ยังไงบ้างครับ ใครพอจะแนะได้มั้งครับขอบคุงงับ

2. เกมส์ Gears Of War อะครับ ลงเกมส์เสดลองเล่นไปซักพัก จอฟ้าเลยครับ มะรุ้เปงไรเซงจริงๆ ใครจอฟ้าแบบผมมั้งครับ มีวีธีแก้ไขป่าวงับ แต่ผมเล่นเกมส์อื่นไม่มีปัญหานะ crysis ก้อเล่นจบละ แนะนำให้ผมด้วยครับ ขอบคุณครับทุกท่าน
        ข้อ 1 ผมว่าคุณลองเข้าไปปรับใน Setting Control ดูนะครับ ว่าการคลิ๊ก Left Click เป็นตัว กด
        Esc หรือเปล่า มันอาจจะเกิดจากแคร็กที่ไม่ดี ก็ได้ครับ ลองดู

ข้อ 2 จอฟ้านี่ ต้องได้โค๊ดมาก่อนครับว่ามันขึ้นว่าอะไร แล้วหาวิธีแก้ใน Google ครับ

พยายามแก้ดูครับ

Comment

Working...
        X