Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อเเล้ว ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อเเล้ว ช่วยที

แนะนำโน้ตบุค ใช้เล่นเกม+อินเตอร์เน็ต ดีๆ หน่อยครับ
    เอารองรับเกมในปัจจุบันได้
    งบ25000 +/- 5000 นะคับ

ิbenQ S41
    http://www.****************/2008/newspec.php?id=1405

Comment

benq s41 Lm 63 ราคาตอนนี้ 29900 ครับผม แถม ram 1G รวมในตัวเครื่องเป็น 2 G ประกัน 1ปี
      ข้อควรละวัง
      1 ตรวจสอบ dead pic dot ให้ดี เนื่องจาก benq เท่าที่เคยเจอมาแม้แกะก่องใหม่ แต่ยังเจอ dead ผ่าน qc ออกมาได้ครับผม

นอกนั้น ก๋ ปกติ ไม่มีอะไรมากครับ ดู ภายนอก ภายในทั้วๆๆ ไป ครับผม มีปัญหาอะไร ก๋ โพสถามใน คลับ s41 นะครับ แรงถึงใจ ถูก และทน คุ้มเงินครับผม

Comment

Originally posted by oke_kung View Post
        benq s41 Lm 63 ราคาตอนนี้ 29900 ครับผม แถม ram 1G รวมในตัวเครื่องเป็น 2 G ประกัน 1ปี
        ข้อควรละวัง
        1 ตรวจสอบ dead pic dot ให้ดี เนื่องจาก benq เท่าที่เคยเจอมาแม้แกะก่องใหม่ แต่ยังเจอ dead ผ่าน qc ออกมาได้ครับผม

นอกนั้น ก๋ ปกติ ไม่มีอะไรมากครับ ดู ภายนอก ภายในทั้วๆๆ ไป ครับผม มีปัญหาอะไร ก๋ โพสถามใน คลับ s41 นะครับ แรงถึงใจ ถูก และทน คุ้มเงินครับผม
        บอบคุณค้าบ

ว่าเเต่สเปคเป็นงัยคับ
        เเล้วเล่นเกมได้ระดับไหนคับ

Comment

แล้วที่เค้าว่ากันว่าโนต ประกอบเหมาะกับการเล่นเกมมากกว่านี่จริงป่ะคับ

Comment

Originally posted by tangojulius View Post
            แล้วที่เค้าว่ากันว่าโนต ประกอบเหมาะกับการเล่นเกมมากกว่านี่จริงป่ะคับ
            แพงโคดๆ

Comment

Originally posted by tangojulius View Post
              บอบคุณค้าบ

ว่าเเต่สเปคเป็นงัยคับ
              เเล้วเล่นเกมได้ระดับไหนคับ
              ลองเข้าำไปดูในลายเว้นผมคับ เล่นได้ทุกเเกมในปัจจุบันบางเกมปรับได้สุด

Comment

Working...
              X