Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกอินไวท์ Cosmoza สำหรับ 5 ท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกอินไวท์ Cosmoza สำหรับ 5 ท่าน

แจกอินไวท์ Cosmoza สำหรับ 5 ท่าน
    (ของท่านที่ต้องการจริงๆนะคับ)

http://www.cosmoza.com

5 ท่านเท่านั้นนะคับ เดียวมีมาแจกเรื่อยๆแต่หาก่อนว่าผมมีของที่ไหนบ้าง เล่นเยอะจนลืม อิอิ

รายชื่อผู้รับ
    1.- ท่าน ez2o2z
    2.-Title don
    3.-kundoung (E-Mail ท่านเคยสมัครไปแล้วนิคับ)
    4.-sierra

ตอนนี้ Net ผมเน่านะคับเดียวไล่ส่งให้ใหม่อีกที
    Last edited by larcenciel; 15 Jul 2008, 12:01:18.

ขอด้วยคร๊าบ คนแรกเลย

ไม่ทราบว่าต้องทำไง ครับ

kidztnakan@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Originally posted by ez2o2z View Post
      ขอด้วยคร๊าบ คนแรกเลย

ไม่ทราบว่าต้องทำไง ครับ

kidztnakan@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      มันก็เล่นเหมือนเว็บ Bit ทั่วไปละคับ

ก็ประมาณ ดาวน์โหลด ไปเท่าไหนก็ อัพโหลด กลับไปเท่านั้น รักษาค่า Ratio ไม่ให้ต่ำกว่า 1.0 ประมาณนั้นละคับ

Comment

ok ได้ละครับ ไวจัง >_<

ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอด้วยครับ
          powertum@hotmail.com

Comment

ขอด้วยนะครับ
            kundoung@hotmail.com
            ขอบคุณครับ

Comment

me 2

comman_cs@hotmail.com

Thx a lot

Comment

ต้องการครับ team_wanchalerm@hotmail.com

Comment

perachai_r@yahoo.co.th

Comment

ballkung_surf@hotmail.com

Comment

พอถึงผมมัยนิ
                      xxxxxxxxxxx
                      ขอบคุณครับ
                      Last edited by ihaks; 26 Apr 2010, 02:45:29.

Comment

Working...
                      X