Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันธ์ทิพย์รับซื้อcpu intel ตั้งแต่ core 2duoขึ้นไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] พันธ์ทิพย์รับซื้อcpu intel ตั้งแต่ core 2duoขึ้นไป

ร้าน Ntech ย้ายออกมาจาก ห้างพันทิพ ประตูน้ำแล้วนะคับ

ห้ามไปนะคับย้ายออกมา 1 ปีแล้วคับ***

Ntech ย้ายมาอยู่ห้าง พาลาเดียม (Palladium) แยกประตูน้ำ กทม..

ห้างพาลาเดียม จะอยู่เยี่ยงๆๆห้าง แพตตินัมคับ
    แยกประตูน้ำ พอดีคับ ****สังเกตุหัวตึกจะเป็นสีทองคับ

Ntech รับ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน Cpu ทั้ง intel และ Amd ตั้งแต่ Core i3 , core i5 , core i7 ( socket 1155 , 1150 , 1151) คับผม ซื้อจริง จ่ายจริงให้ราคาดี พูดคุยง่าย คับพี่น้อง
    ร้านจะเปิด ทุกๆวัน จันทร์-เสาร์ ตั้งแต่เวลา 12.30 - 19.30 คับ***ติดต่อ 086-3115923 คับ (แนน)

ติดต่อสอบถามก่อนได้คับ เรายินดีรับฟังทุกข้อเสนอ
    ต่างจังหวัด จัดส่งทาง ems ได้คับ โอนจริง จ่ายจริง 100%

---------------------------------------------------------------------------------------------------

รับซื้อทั้งร้านเน็ต ร้านเกมส์ ประมูลตามหน่วยงานราชการต่างๆๆ

ทางร้านยินดีรับฟังทุกข้อเสนอคับ พูดคุยเหมือนพี่น้องให้ราคาดี ตามท้องตลาด

รับซื้ออุปกรณ์ it ทุกชนิดคับ จำนวนมากคับผม

-สำหรับลูกค้าที่สนใจแลกเปลี่ยน หรือซื้อสินค้า บริการจัดส่งทางไปรณีย์ และ ขนส่งเอกชน กรุงเทพฯ และ ต่างจังหวัด

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

**** สนใจขายสินค้า ติดต่อ 086-3115923 , id line aorcom2527

*** สามารถนำสินค้ามาตีราคาได้ ที่ร้าน Ntech ชั้น 4 โซน B ห้อง it -491

ห้างพาลาเดียม Palladium แยกประตูน้ำ กทม?..

เพจร้าน https://www.facebook.com/ntech2hand/

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    -
    - ***รบกวนติดต่อมาทาง 086-3115923 คับ (แนน)

สำหรับเพื่อนๆๆที่ไม่ได้อยู่ กทม?.

-สามารถส่งสินค้ามาขายที่ร้านได้คับ โดยเพื่อนๆๆ แอด line aorcom2527 ส่งภาพมาให้ทางร้านตีราคา ก่อน

สรุปตกลง แล้วจึงส่งสินค้ามาให้ทางร้านเทส สินค้าใช้งานได้ปกติ ทางร้านโอนเงินให้ทันทีคับ

-สำหรับลูกค้าใน กทม... สามารถนำสินค้ามาตีราคาที่ร้านได้คับผม

สามารถติดต่อได้ทางเพจร้าน เสริทเลยคับ Ntech2hand รับซื้อขาย แลกเปลี่ยน คอมพิวเตอร์มือ1 มือ 2

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by ntech_hand; 9 Aug 2019, 11:23:01.

ดันคับ
    Last edited by ntech_hand; 2 Nov 2017, 16:53:45.

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...u-E4600-2-4GHz

Comment

ราคานี้พี่ว่าเป็นไงบ้างคับ รวมส่งดค่าคับประมาณ 80 บาท

Comment

ดัน

Comment

ที่โทรไปครับ 081-052-7916

Comment

500 บาท ได้มัยคับ

Comment

Originally posted by ntech_hand View Post
                พันธ์ทิพย์รับซื้อcpu intel ตั้งแต่ core 2duoขึ้นไป (i3 i5 i7 1156 1155)ท่านใดมีลงราคาพร้อมสเปคไว้เลยคับ รับเรื่อยๆคับ ขอราคาไม่แรงนะคับ 0863115923 แนนคับ

Ntech พันธ์ทิพย์ประตูน้ำชั้น4 กทม.
                ผมมี i3 540 LGA 1156 ประกันเดี่ยวผมจะลองดูให้ครับ เดี่ยวผมลงรูปให้ครับ (ขาย 1400 ผมอยากได้ทุนไปซื้อการ์ดจอหใม่อ่ะครับ)
                Last edited by ~trakarn~; 11 Oct 2013, 20:18:43.

Comment

Originally posted by ~trakarn~ View Post
                  ผมมี i3 540 LGA 1156 ประกันเดี่ยวผมจะลองดูให้ครับ เดี่ยวผมลงรูปให้ครับ (ขาย 1400 ผมอยากได้ทุนไปซื้อการ์ดจอหใม่อ่ะครับ)
                  [ATTACH=CONFIG]2499703[/ATTACH]
                  มีซิงค์ไม๊คับถ้ามี จัดมาเลยคับ หรือถ้าไม่มีซื้อได้1300คับ

Comment

สนใจขายโพสไว้ได้เลยคับ หรือโทรติดต่อสอบถามได้คับรับเรื่อยๆแต่ขอราคาไม่แรงคับ

Comment

ดันคับ ขอบคุนเพื่อนมากๆคับที่จัดส่งสินค้าถึงพันธ์ทิพ ใครมีอะไรจะขายโพสไว้นะคับ แต่ขอราคาไม่แรงนะคับ

Comment

Originally posted by ntech_hand View Post
                        สนใจขายโพสไว้ได้เลยคับ หรือโทรติดต่อสอบถามได้คับรับเรื่อยๆแต่ขอราคาไม่แรงคับ
                        หลายๆท่านที่pmมามากมายขอบคุนมากนะคับ ผมพยายามตอบให้ทุกคนแต่อาจมีตกหล่นบ้างก็ขอโทษด้วยคับ เพราะที่ร้านNtechช่วงกลางวันจะชุลมุนนิดหน่อยคับ ยังไงวันรุ่งขึ้นจะตอบให้ครบคับ ขอบคุนทุกท่านมากคับ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...PU-Core2-E6300

ให้ราคาเท่าไหร่ pm บอกผมหน่อยครับ

Comment

Originally posted by ImaxneT View Post
                            http://www.overclockzone.com/forums/...PU-Core2-E6300

ให้ราคาเท่าไหร่ pm บอกผมหน่อยครับ
                            pm แล้วคับ

Comment

มี E6500 + ซิ้ง ได้เท่าไหร่คับ เอาไปให้ที่พันธ์ทิพย์เลย

Comment

Working...
                              X