Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกคอมให้ทีครับงบ 30000 ขอจอ LCD17"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกคอมให้ทีครับงบ 30000 ขอจอ LCD17"

คือจะซื้อปีหน้ากลางเดือนน่ะครับ ขอ CPU E6300 นะครับ
    ขอบคุณมากครับ

เดียวกลางเดือนเดี๋ยวจัดให้ครับ เผื่อมีของใหม่ๆออกมาครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เดียวกลางเดือนเดี๋ยวจัดให้ครับ เผื่อมีของใหม่ๆออกมาครับ
      ขอบคุณครับ เอ่อลืมบอก มี USBไวเลส กับการ์ดTVจูนเนอร์ีด้วยนะครับ
      2อย่างนี้ขอรวมกันขอไม่เกิน2000ครับ

Comment

Working...
      X