Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ 8800GT รบกวนถามนิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ 8800GT รบกวนถามนิดนึงครับ

คือ อยากถาม ว่า ทุกท่าน ใช้ device ตัวใหนกัน บ้าง อะครับ อยากลองใช้ดูอะครับ ผมใช้ XP ครับ

พอดีผมใช้ 8800GT ของ gigabyte อะครับ เล่น NFS MW แล้วหลุด ตลอดเลยครับ ลองเปลี่ยน device มาหลายตัวแล้วอะครับ ก็ยังหลุดเหมือนเดิม ตอนนี้ผมใช้ 169.28 ครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

แรมเท่าไรอะครับไม่มันหลุดง่ายจัง

Comment

ของผมใช้ตัว97.92เองเล่นได้ไม่กระตุดเปิดได้สุดหมดเลยส่วนใหญ่เอามาจะกหนังสือ FUTURE GAMER เข้าโมมาแล้วด้วย
      Last edited by wasan777; 15 Jul 2008, 15:57:42.

Comment

175.80 คับ

Comment

จำไม่ได้ แฮะๆๆๆ
          เดี๋ยวไปดูก่อนแล้วจะมาบอก (โหลด bit อยู่ข้างบน นะ)

Comment

Originally posted by wasan777 View Post
            แรมเท่าไรอะครับไม่มันหลุดง่ายจัง
            แรม 2048 อะครับ เวลาหลุด ยังมีเสียงเกมส์ ค้างอยู่ นะครับ ต้องกด power ค้าง แล้วคอยเปิดเครื่องใหม่ นะครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ จาลองโหลดมาใช้ดูครับ

Comment

เล่น NFS ไม่ได้เหมือนกัน

ผมใช้ winfast 8800gt เล่น Need For Speed ไม่ได้เลย เคยลองภาค 2 และ Prostreet
                อาการคือเข้า ไตเติ้ลได้ แล้วซักพักก้อค้างนิ่งไปเลย

cpu amdx2 5200+
                M/B M2NPV-MX
                ram kingstan 2G Bus800
                vga8800gt winfast

เล่นไม่ได้เหมือนกันแก้ยังไง(ต้อนนี้แก้ปัญหาคือ ลบมันออกไปไม่ต้องเล่น T T)

Comment

175.16

Comment

[QUOTE=ktonja;3406694]ผมใช้ winfast 8800gt เล่น Need For Speed ไม่ได้เลย เคยลองภาค 2 และ Prostreet
                    อาการคือเข้า ไตเติ้ลได้ แล้วซักพักก้อค้างนิ่งไปเลย

cpu amdx2 5200+
                    M/B M2NPV-MX
                    ram kingstan 2G Bus800
                    vga8800gt winfast

เล่นไม่ได้เหมือนกันแก้ยังไง(ต้อนนี้แก้ปัญหาคือ ลบมันออกไปไม่ต้องเล่น T T)[/QUOT

ท่านลองใช้ตัว 175.80 ครับ ผมลองแล้ว แข่ง ไปประมาณ 5-6 รอบแล้ว ยังไม่เด้งอะครับ

แต่กลับเป็น เกมส์ NBA08 หลุดแทน ( ต้องสลับ device เล่น แล้วมั้งครับ )

Comment

ผมใ้ช้ 177.40

Comment

ได้คล๊อก CPU รึเปล่าคับ ถ้าคล๊อกลองปรับลงมาดูนะคับ เคยเป็นอาการเดียวกับผมเลย

Comment

Originally posted by sierra View Post
                          ได้คล๊อก CPU รึเปล่าคับ ถ้าคล๊อกลองปรับลงมาดูนะคับ เคยเป็นอาการเดียวกับผมเลย
                          ครับ จาลองดูครับ ขอบคุณ ครับ

Comment

ผมใช้ 177.41 เล่นไม่มีปัญหาไร

Comment

หมายถึง driver ป่ะ

169.21

Comment

Working...
                              X