มีข้อเรียนถาม Mainboard + VGA onboard
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: มีข้อเรียนถาม Mainboard + VGA onboard

OverclockZone Member sexmancom's Avatar
    ต.ท่าตอน อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่ 50280

Default มีข้อเรียนถาม Mainboard + VGA onboard

เรื่องมีอยู่ว่า ตอนนี้สนใจ mainboard ที่มี vga onboard เลยมีคำถาม รบกวนท่านเทพทั้งหลายแนะนำทีครับ

Specifications

1. LGA775 ขอแบบรองรับ 4 core
    2. PCB mainboard อยากได้เป็นสีดำ
    3. Form Factor: ATX
    4. VGA แบบไหนก็ได้ครับ obboard ( ปล. ขอแบบ m/b subport pci-e16 อาจจะเสริมในอนาคต)

งบประมาณ 3000-4000 ครับ ไม่ ยี่ห้อไหนก็ได้ PCB ขอเป็นว่า ไม่ใช่ สีเหลืองเข้ม นั่นก็พอ สีอื่นช่วยแนะนำทีครับ

OverclockZone Member sak_zeal's Avatar
    อยุธยา แถวตลาด หัวรอ

มีหรือป่าวเอ่ยแบบนี้ อยากรู้ครับ

OverclockZone Member

อืม ถ้าตามที่อยากได้ ก็คงจะเป็นตัวนี้นะครับ

P5E-VM HDMI

ส่วนราคาก็ 5 พัน ทอนมานิดหน่อย ....

ลิงค์ตามนี้

http://www.overclockzone.com/pondtra...S_P5E_VM_HDMI/

ราคานี้ ได้บอร์ดชิพ P45 ดีๆตัวนึงเลยนะเนี่ย
    Last edited by Leim; 21 Nov 2008 at 15:31:05.

OverclockZone Member penguinbenz's Avatar

แล้วถ้า PCB สีฟ้าล่ะ สนมั้ย

Gigabyte GA-EG31MF-S2__________2,270 ฿

OverclockZone Member sexmancom's Avatar
    ต.ท่าตอน อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่ 50280

-ขอบคุณครับ-

Bookmarks

Bookmarks