Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec AMD X2 6000+ เล่นเกมส์พวกนี้ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สเปกนี้ถือว่าเทพแล้วนะ

Comment

up CPUขึ้นอีกรับรองโดนใจครับ

Comment

4850 ดีกว่า 8800GT คับ

ส่วนจอนั้น LG สีก็ค่อนข้าง ok นะคับ ดูเป็นธรรมชาติดี (เปิด EDID ของ ATi ใน CCC นะคับ มะงั้นจะอมเหลือง) ส่วน Samsung สีค่อนข้างสดคับ แต่ถ้าจะให้แน่ใจ ดูเองที่ร้าน ชัวสุดคับ ^^

Comment

อยากได้สเปคแบบนี้บ้างจัง
          แต่ไม่มีงบ

เฮ่ออออออ

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
            ขอบคุณมากครับ

ถามอีกนิดครับ 4850 ตัวนี้ใช้วิธีปรับรอบพัดลม ไม่ไหวเหรอครับ
            ปรับรอบก็ลดไปเยอะครับ
            เเต่เสียงดังมากครับ

ตอนนี้ผมก็ใช้ปรับรอบครับ
            ไม่มีตังซื้อซิงค์ครับ
            มีตังเเล้วค่อยเปลี่ยนครับ

Comment

ประหยัดเงิน ดีกว่าครับ แนะนำจริงๆ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                ลื่นๆๆครับ อย่าเอายิงไข่ละครับ(ผมล้อเล้นนะ)

555 ระวังเดี๋ยวเป็นเรื่องอีกนะครับ ผมคิดว่าตัวตั้งตัวตีเกมส์นี้แอบดูเราอยู่***งๆ เนาะ คิดว่าหลายๆคนคงเดาออกว่าผมหมายถึงใคร

ปล.ตอบเจ้าของกระทู้มันอาจจะลื่นน้อยกว่า 19" นิดหน่อยนะขอรับ ผมเล่น 4850 กับจอ 22" อยู่เห็นผลมากๆ ว่ามันต่างๆ

Comment

Originally posted by nunayooh View Post
                  แค่นี้ก็ลื่นหัวแตกแล้วคับท่าน

Originally posted by nonthanan View Post
                  ลื่นๆๆครับ อย่าเอายิงไข่ละครับ(ผมล้อเล้นนะ)
                  เดี๋ยวจะลองดูครับ
                  Originally posted by kingmax View Post
                  ถ้าไม่ลื่นเครื่องผมมะต้องเล่นแล้วงับ อิอิ
                  spec เท่าไหร่ครับ
                  Originally posted by ae86 View Post
                  แรงแล้วครับ
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by jacksonjr View Post
                  แรงแล้วง้าบบบ เล่น ASSASIN CREED ฉลุย

Originally posted by jacksonjr View Post
                  แอบชม แอสซิน ครีด ผมเล่นจบ3รอบละศะจายมากๆ
                  เกมส์นี้จบกี่ชม.ครับ
                  Originally posted by lchayawatl View Post
                  สเปกนี้ถือว่าเทพแล้วนะ

Originally posted by kanao View Post
                  up CPUขึ้นอีกรับรองโดนใจครับ
                  Up เป็นอะไรดีเอ่ย
                  Originally posted by VooDooXT View Post
                  4850 ดีกว่า 8800GT คับ
                  ครับ ขอบคุณครับ

ส่วนจอนั้น LG สีก็ค่อนข้าง ok นะคับ ดูเป็นธรรมชาติดี (เปิด EDID ของ ATi ใน CCC นะคับ มะงั้นจะอมเหลือง) ส่วน Samsung สีค่อนข้างสดคับ แต่ถ้าจะให้แน่ใจ ดูเองที่ร้าน ชัวสุดคับ ^^
                  ผมก็มอง LG กับ Asus ไว้ครับจอด้าน

Originally posted by mhm View Post
                  อยากได้สเปคแบบนี้บ้างจัง
                  แต่ไม่มีงบ

เฮ่ออออออ

Originally posted by terry12 View Post
                  ปรับรอบก็ลดไปเยอะครับ
                  เเต่เสียงดังมากครับ

ตอนนี้ผมก็ใช้ปรับรอบครับ
                  ไม่มีตังซื้อซิงค์ครับ
                  มีตังเเล้วค่อยเปลี่ยนครับ
                  ปรับแค่ 50% พอไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X