Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งจา OC เปน คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งจา OC เปน คับ

ลอง ยัดไป 2.2 มันไม่ขึ้นเยย เลยลงมาที่ 2.1 มันติดคับ
    อย่างงี้แสดงว่า ไฟไม่พอใช่ไหม คับ (มือใหม่ คับ)

ขอปิดกระทู้คับเนื่องจาก คนอื่นแรงมาก ผม อาย
    Attached Files
    Last edited by HipPoJanG; 16 Jul 2008, 03:05:05.

ไม่โชว์ นะ คับ แค่ขอ คำชี้แนะ

Comment

เอาเปนว่ามันได้แค่ 2.1 ดีก่า ซัพพาย ผม จ่ายไฟไม่เต็ม มั้ง คับ

Comment

เหนของคนอื่นโหดทั้ง นั้นเลยไม่ เอา แล้ว ปิด กระทู้ นอน ดีก่า

Comment

ทำไมต้องอายคับ อายครูบ่รู้วิชา เน้อ

Comment

ซะงั้น

Comment

เอามันสนุกๆอย่าไปคิดมากครับเอาเป็นความรู้และประสบการณ์ เอามันส์ !

Comment

6100 มันมีต่อไฟเพิ่มมั้ยหว่า คิดว่าการ์ดมันซดไฟไม่ทันอ่ะ (มั่ว)

Comment

Working...
                X