Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน้ตบุคใช้เล่นเกม 25-30k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ps.แล้วต้องใส่แรมเพิ่มด้วยไหมครับถ้าอยากให้ สมูท
    ในการเล่นอ่ะ

Comment

สะดวกไปเซียร์ พันทิพ หรือฟอจูนคัจะได้แนะนำร้านถูก
      ส่วนแรมแนะนำเพิ่มเป็น2กิกคับ

สนใจเบนคิวเข้าคลับเบนคิวตามลายเซ็นผมคับ

Comment

พันทิพ นี่ร้านไหนดูแลบริการดีสุดคับ
        เอาทั้งก่อนเเละหลังนะคับ
        Ps.ไม่เอาย้อมแมว
        แล้วที่ให้เพิ่มเเรมนี่หมายถึงยังงัยคับ
        ประมาณว่า ในตัวมีอยู่เเล้ว 1GBก็ ใส่ไปอีก2GB หรอครับ

Comment

G1 go7700 ครับ อิอิ,,

Comment

s41-m63 คร้าบบ

Comment

Originally posted by tangojulius View Post
              พันทิพ นี่ร้านไหนดูแลบริการดีสุดคับ
              เอาทั้งก่อนเเละหลังนะคับ
              Ps.ไม่เอาย้อมแมว
              แล้วที่ให้เพิ่มเเรมนี่หมายถึงยังงัยคับ
              ประมาณว่า ในตัวมีอยู่เเล้ว 1GBก็ ใส่ไปอีก2GB หรอครับ
              พันทิพแนะนำหลีกร้านชื่อสปีด ลองดูcsc jib mouse คับ

ส่วนแรมมีมาให้1กิกวื้อเพิ่มอีก1กิกราคา500-600บาทคับ

Comment

ไม่มีแถวฝั่งธนบ้างหรอคับ
                แล้ว ประกันเดดพิกเซลกี่จุดคับรุ่นนี้
                เปลี่ยนทันที หรือ ต้องรอยาว

Comment

Originally posted by tangojulius View Post
                  ไม่มีแถวฝั่งธนบ้างหรอคับ
                  แล้ว ประกันเดดพิกเซลกี่จุดคับรุ่นนี้
                  เปลี่ยนทันที หรือ ต้องรอยาว
                  1จุดเคลมทันทีคับ

Comment

เข้ามาดันอีกหน่อย กำลังมองหาอยู่เหมือนกัน ไว้ทำงาน + แอบเล่นเกมส์

Comment

ทำไปทำมาจะเอาโน๊ตบุ๊คเล่นกมส์กันหมดแล้ว
                      เบนคิวอีกหนึ่งเสียงครับ ผมก้อหนึ่งในนั่นอ่าครับ ^ ^

ฝั่งธนดูที่พันทิพย์ดีกว่าครับ มีร้านให้เลือกเยอะ ร้านไหนคุยไม่ดี เราก้อดูร้านอื่นได้ ฃ
                      สอบถามเรื่องบริการหลังการขายของที่ร้านรับประกันเปลี่ยนเครื่องในเวลากี่วัน
                      ถามให้ละเอียด จง จอ ก่อนซื้อครับเพื่อความสบายใจครับท่าน

Comment

ถ้าเจ้าของกระทู้เปลี่ยนใจจาก Notebook เป็น PC หุหุ 30K ได้ Spec เหนือเทพ

Comment

Working...
                        X