Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน้ตบุคใช้เล่นเกม 25-30k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน้ตบุคใช้เล่นเกม 25-30k

โน้ตบุคยี่ห้อไหน และรุ่นอะไรที่เหมาะกับการเล่นเกม
    ที่สุดครับ ประมาณ Run game assasin creed & crysis ผ่านจะดีมาก
    ขอลิมิต งบที่ 25000 +/-5000 บ.
    ขอเหตุผลความคุ้มค่าจะดีมาก

เห็นว่า BenQ Joybook S41-LM63
    with nVidia GF 8600MGS ดูสมน้ามสมเนื้อ
    แต่มียี่ห้ออื่น อีกไหมคับ (เอาในเกณฑ์ ราคานี้นะคับ)

Comment

ถูกต้องแล้วครับ BenQ S41 LM63

Comment

S41 อีกเสียง

Comment

เสร็จ s41 แล้วล่ะราคานี้ ^^

Comment

ด้วยงบเพียงเท่านี้ กับสเป็คที่ท่านต้องการ

อาจจะมีเพียงหนึ่งเดียว นั่นคือ.. "BenQ S41 LM63"

Comment

S41 335 จัดไปครับ ( มือสองนะจ๊ะ )

Comment

ไม่เบื่อบ้างหรอครับ S41 เนี่ยแนะนำตัวอื่นบ้างก้อได้ท่านทั้งหลาย

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                  ไม่เบื่อบ้างหรอครับ S41 เนี่ยแนะนำตัวอื่นบ้างก้อได้ท่านทั้งหลาย
                  นึกไม่ออกอะคับ ท่านแวม สเปค กับราคา ที่มันจะเล่นเกม นรก 2 เกมนี้ได้

Comment

อิอิ ดูเหมือนขอคำแนะนำทีไร ก้อไร้ประโยชน์
                    หากคนถามไม่ค่อยสนใจแบรนด์ เบ่งคิ้ว อ่ะ

แต่จะบอกให้ ที่เห็นแนะนำกันแต่ S41 นั่นน่ะ
                    เป็นการตอบ แบบที่คิดดูถี่ถ้วนรอบคอบแล้ว ว่าสเป็คดีเกินราคา
                    ยืนยันและรับรอง จากเงินร่วมล้านๆ นี่แค่เฉพาะเวปนี้น่ะครับ

BenQ โย่วๆ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                      สำหรับราคานั้น(ไม่เกิน 30k) ไม่มีรุ่นไหนแรงเท่า s41 อะคับ การ์ดจอมัน 8600m gs อะ เหมาะกับการเล่นเกมตามที่ จขกท ต้องการ

เลยเสร็จ benq ไปอีกหนึ่ง เหอๆ

Comment

น่าจะบอกข้อเสียของ s41 ด้วยนะครับฃว่าพัดลมดัง
                        บอดี้เป็นโลหะ ไฟดูดอีกตะหาก แต่ยอมรับว่าแรงจริงครับ
                        แต่ผมเลือก asus f8 อิอิ

Comment

Asus พวก clearance ของตกรุ่น ใช้ x1600 x1700 หรือ 7600-7700go

แต่หาของได้ค่อนข้างยากหน่อยครับ มีเฉพาะบางร้าน

Comment

ตกลง มติเป็นเอกฉันท์ ในมาตรฐานราคา
                            ประกอบกับสามารถ Run Creed + Crysis ได้

BenQ Joybook S41-LM63

นี่เเน่นอนจิงๆ ขอบคุณค้าบ

ว่าแต่ซื้อที่ไหน ได้อุ่นใจสุดค้าบ
                            จาได้ไม่ต้องมาเสียใจทีหลัง อ่ะ

Comment

ขอแบบใน กทม.จะดีมากคับ
                              Thank you all..

Comment

Working...
                              X