Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำVGAแบบAGP8xในราคาไม่แพงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำVGAแบบAGP8xในราคาไม่แพงอะครับ

ของอะไรก็ได้ครับเอาชัฟกับDX9นะครับ
    อันเก่าใช้FX5200

Power Color ATI X700 256MB TD 3720บาท
    VGA Inno 6200 256MB TV DVI (AGP) 2820บาท
    จะเอาอันไหนดีครับ และAGPนี้เขายังผลิตที่รองรับDX10บ้างปะครับในปี2007

Comment

แนะนำเป็น 7300GT ครับ น่าจะราว 3000-4000

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
        Power Color ATI X700 256MB TD 3720บาท
        VGA Inno 6200 256MB TV DVI (AGP) 2820บาท
        จะเอาอันไหนดีครับ และAGPนี้เขายังผลิตที่รองรับDX10บ้างปะครับในปี2007
        VGA Inno 6200 256MB TV DVI กะพอครับ แต่ต้องเป็น 128 bit นะครับ

Comment

เป็นAGP 8x นะครับ

Comment

SIMMAX FORSA 8800XTX

Comment

Originally posted by Peedyy01 View Post
              SIMMAX FORSA 8800XTX
              เอาน่า.....แล้วไปแล้วครับ....

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                เป็นAGP 8x นะครับ
                ครับ ของXFXมี 7300 ทำเป็นAGPครับ
                Last edited by eXzato; 30 Dec 2006, 22:52:23.

Comment

อ้าว แล้ว 8800XTX ขายใครไปหล่ะครับ

Comment

แม่งหมั่นไส้มันหว่ะ

ไม่เคยหมั่นไส้ใครเท่านี้มาก่อน

ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ....

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=23845

เกลียดมัน

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                        อ้าว แล้ว 8800XTX ขายใครไปหล่ะครับ
                        สงสัยขาย ซีรีย์ 8 มาเล่นรุ่นเล็กมั้งฮะ เค้าคงกลัวเครื่องแรงเกินไป

Comment

-*- ฉันก็หมั่นใส้แกว่ะ แกไปตัดผมใหม่ ฉันก็ไม่รักแกแล้ว

Comment

Originally posted by หมวยZa View Post
                            -*- ฉันก็หมั่นใส้แกว่ะ แกไปตัดผมใหม่ ฉันก็ไม่รักแกแล้ว
                            ผมกำลังจะยาว กลับมารักเค้านะ

Comment

หึหึ แต่ขำ FX8800 นะ

จำได้ว่า Nvidia เขาประกาศจะใช้ FX กับ รุ่น5xxx เท่านั้น หลัง ๆ เขาไม่มี FXนี่
                              แต่ก็เอาเถอะ ตอยให้ก็ได้

ตอนนี้แนะนำ X1650Pro ราคา 5000 นิด ๆ

Comment

Working...
                              X